Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf kuvuana magamba?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amina Thomas, Dec 14, 2011.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jana nilimsikia Julius mtatiro akisema kua hawawezi kumwachia Hamad Rashid kuleta vurugu ndani ya chama chao cuf! Na hivyo wanaJindaa kumwadhibu. Jamani cuf na nyie mnataka kuvuana magamba? Source: clouds tv news usiku
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Mtatiro hii jeuri anaitoa wapi na yeye ni mchanga sana kwenye hicho chama?
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawa magamba yao laini ni mepesi kuvuka.
     
  4. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa watu kwaninin wasiende kugombani kwao pemba wanatafuta nini Tanganyika wao
    huku tannganyika sio kwao wanakuja kuleta fujo za nini waende wete pemba wakakatane
    mapanga na majembe huku bara hatutaki fujo zao za kuchinjana
     
  5. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamad Rashid anaiogopa Pemba kuliko anavyoogopa kufa kwa sasa ndio maana maneno yake yote anayatoa akiwa huko Tanganyika ila sio Pemba! Tunamsubiri akanyage tu huku tumchinje kama kuku, hatuna imani na yeyote anayeamua kutusaliti kwa hali yeyote ile.
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tanganyika ni mgodi wao sasa unategemea wabaki huko Pemba si watakufa njaa
     
Loading...