Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kutumia Helikopta (chopa) ktk kampeni Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa mawe, Aug 30, 2011.

  1. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA cha wanainchi (CUF), Kimesema wameenda Igunga kuchukua jimbo na kwamba wako tayari na wao kutumia Helkopta (chopa), kama vyama vingine vitafanya hivyo.

    Kimesema kitatumia njia yoyote ile ili mradi hawavunji sheria za uchaguzi hadi wachukue jimbo hilo lililoachwa na aliyekuwa mbunge wake, Rostam Aziz wa CCM ambaye alijiuzulu.

    Mratibu wa Uchaguzi jimbo la Igunga wa CUF, kirungi Ameir kirungi aliiambia Jambo Leo Dar es salaam jana kwa njia ya simu kuwa vyama vya ccm na chadema ni vilaini na havina ushawishi kwa wapiga kura wa jimbo hilo.

    Kirungi alisema wagombea wa vyama vingine havina ushawishi kwa sababu wagombea wake si wakazi wa Igunga hivyo hatayajui matatizo ya jimbo hilo.
     
  2. p

    propagandist Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makomandoo wa cuf nao wameamua kwenda angani kweli huko igunga hatumwi mtoto Dukani, tusubiri tuone!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So what? Hata wakiamua kutumia ungo ushindi kwa CCM upo palepale.
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    CUF hawahitaji kuumiza vichwa vyao,wao watafanya kile wenzao wanachofanya.(copy and paste).
    Hiyo ndio wanaiita "OPERESHENI LOLOTE NA LIWE".
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    helikopta wamepewa na mume wao ambaye ni ccm ili kuipunguza nguvu chadema
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Siasa za Kibongo bwana. Wakat ccm wametenga 800m cuf nao wanakuja na chopa. Mwananch wa Igunga anafaidka vip na haya?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Tshirt na khanga. Only Chadema hawana muda wa kugawa ma tsheti ila sera za maendeleo
     
  8. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf kweli mmeamua kama wakikimbia ardhini wakienda angani wafuateni huko huko angani mpaka kieleweke.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siasa bana Igunga leo kumekuwa lulu
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    CHADEMA wapo bize kulipa fadhila ya posho ya milioni 7 na kununua mikweche ya Fuso ya mwenyekiti
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kama hawajadhamiria kuvunja sheria za uchaguzi igunga, basi si washiriki wenye dhamira ya kuchukua jimbo. hakuna chama ambacho hakitavunja sheria Igunga.
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sipati picha. Siku CDM wakisema wanatumia Airbus kwenye kampeni kila chama kitatangaza kutumia Airbus. Akili za kudesa bana, taabu tu. Huumizi kichwa, halafu ukivuna mabua unalalamika.
     
  13. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du!kaaz kwel kwel!
    Ngoja tuone mtanange.kazi kwenu wanaigunga.nawashauri msidanganyike.mbwembwe za uchaguzi ndo zimetufikisha hapa tulipo.
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si watumie ile ya CCM tu. Muafaka!
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhh
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    peoplez.... Power.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,768
    Trophy Points: 280
    wamepewa na ccm
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Igunga kataeni kutumika kama kondom. Unakuwa na thaman kwa muda mfup sana. Msitishwe na chopa.
     
  20. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo cuf wanaiga tembo ,na watakuwa wamepewa chopa na ccm ili upinzani wagawane kura na ccm ishinde kiuraisi .Hawa cuf watatumika mpaka line?
     
Loading...