Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kupeleka katiba kwa maandamano

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Quinine, Dec 25, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa CUF, Prof. Lipumba amesema chama chake kitawasilisha kwa Waziri wa Sheria na Katiba, Celina Kombani, nakala ya rasimu sifuri ya mapendekezo ya Katiba mpya ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Desemba 28 mwaka huu kwa maandamano ya amani yatakayoanzia Buguruni.
     
  2. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kitendo hiki ni cha kiungwana na kinachopaswa kuungwa mkono na mwanaharakati yeyote_mwanaharakati ni yule siku zote anatamani kuona mabadiliko bila kujali wala kutaka kujua yamesababishwa na nani_post hii imekaa muda mrefu bila kuchangiwa, wana jf vp?
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Labda wachagiaji wangekuwa wengi kama wangeona ni CDM wanajua wanaopeleka ni CCM-B inawezekana wametumwa kufanya hivyo ndiyo maana hata kibali cha kuandamana wameshapewa.
     
  4. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa Ndondocha nao kwanini wasiungane na waislamu wenzao kuandaa katiba yao feki! CCM B at work
     
  5. M

    Mwera JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni Cuf piganieni kila mlichokua mnapigania toka mfumo wa vyama vingi umeanzishwa,nakumbuka mliwahi kutoa hata rasimu yakatiba mpya,sasa endelezeni mapambano na watz wote tuko nyumayenu natutashiriki maandamano hayo ya amani,ALUTA CONTINUA mpaka KIELEWEKE, Tunawaamini CUF mkiamua mnaweza kufikia malengo yakupata katiba mpya.
     
  6. M

    Mwera JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we kalagabaho kaakimya kama hujui kitu sio unakaa unaropoka pumbazako hapa,tunataka katiba mpya wacha kuleta udiniwako hapa.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Prof Lipumba anayo haki kufanya hivyo na CUF kinacho haki pia kuwashilisha maoni juu ya katiba ya jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Vile vile, najua kila mtu anasubiri kwa shauku kubwa jinsi Chama hiki ambacho kiliwahi kuonekana cha kidini zaidi namna gani wanavyoondokana na kicho kivuli kibaya.

    Pili, mbali na CCM chama cha wananchi CUF ndicho chama kilicho na wabunge wengi Tanzania Bara na Visiwani. Jambo hili linamfanya kila mtu awe na shauku juu ya namna gani watakavyotoa mapendekezo yao juu ya muundo wa taifa letu la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Mwisho, tunasubiri kuona mapendekezo ya vikundi mbali mbali juu ya usimamizi wa rasilmali za taifa na upanuzi wa haki za binadamu nchini mwetu.
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukitaka kujua kuwa cdm si wanmapambano just wanataka ujiko angalia hapa

    walitaka kuwadanganya wananchi kuwa wao ndio walioanzisha haya mapambano ya katiba mpya sasa hawatopenda kujiunga mkono kwa maana watu watajua kuwa mapambano hayo yalikuwepo muda mrefu na wao hawakuwa sehemu ya mapambano hayo
     
  9. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Umedhihirisha ambalo wengi hawataki kulikiri, shida hapa sio katiba mpya wala uchungu na TZ. Basi subiri, Askofu Malasusa, Kadinali Pengo, na Padri Slaa wanamalizia ya kwao itakayowasilishwa na chama chao CHADEMA
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si lazima CDM kupiga kelele barabarani kila siku ndio watu wajue kwamba wanafanya kazi kubwa kiasi gani kuhusu uwepo wa Katiba mpya nchini mwetu.

    Mtu wa Pwani, wewe vuta tu subira utaona kazi inayofanyika pale CHADEMA. Pili, ikumbukwe kwamba CUF, TLP, CHADEMA na vyama vinginevyo vyote ni vyama vyetu sisi wenyewe Wa-Tanzania.

    Hatuna sababu ya kutazamana kwa jicho la uchoyo kwani lengo letu ni moja kuboresha maisha ya nchi yetu na mteja wetu sote ni mwananchi wa nchi hii. Kwa msingi huu, mafanikio ya CUF au TLP kamwe hainiumi wala kushindwa kuyatolea pongezi penye ustahili huo.

    Lakini kwa kufanya hivyo hakuniondoi CHADEMA hata kidogo. Na hata kuvikosoa vyama hivi haimaanishi kuna chuki isipokua FISADI na WAKUMBATIAJI WAO ni maadui wakubwa wa taifa letu.

    Ukomavu kisiasa unahitajika.
     
  11. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KATIBA mpya ni LAZIMA... lkn CUF wamepoteza mwelekeo kwa walio wengi Tanganyika (ukiacha TA, Lindi na MT). MYTAKE: Isije kuwa wanatekeleza MARIDHIANO!!!
     
  12. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna yoyote anayefahamu yaliyoko kwenye rasimu ya mapendekezo yao? Kama yupo atujuze kwanza tuelewe vizuri kuhusu mapenedekezo yao.
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CUF wata ruhusiwa kuandamana ila sio chadema,duh
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM wao wanapeleka rasimu yao lini???? Au kwao katiba hili kongwe kama chama chao chenyewe ni poa tu???
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Hebu tuambie kama umeperuz kwenye hiyo rasimu yao ya Katiba yao kujua ni Mahakama ya Kadhi ipo section ngapi?
     
  16. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CUF kupeleka rasimu ya katiba? wanapeleka kwa nani? hii mbona inafanana na CCM kupeleka katiba.....CUF wameungana na CCM na hili limejionyesha hata kwenye chaguzi za mameya na wenyeviti wa Halmashauri. Ina maana katika hili hawapo na CCM? Au wanatuzuga ili kutupoteza dira?
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Unajua Idd Simba alishawahi kusema watanzania wengi tena wasomi wana mtindio wa ubongo, mimi kwa haraka nilikubaliana naye kwa kuji-evaluate baada ya kutafuta ukweli nikagundua mtindio wa ubongo ni kusema na kuzngumza au kuandika vitu visivyo na tija wala kichwa wala mguu!

    wachache sana wanaojua maridhiano ya CUF na CCM zanzibar, wngi hawajui indeep na leo hii CUF imefikia hapo baada ya vitu gani kutokea cuf siyo ccm b wenye mtindio tu ndiyo watasema hivyo

    lets debate
     
  18. nyondoloja

    nyondoloja Senior Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Usichoke kuelimisha
     
  19. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maalim Seif (CUF) anatekeleza ilani ipi? Isijekuwa ni ile ya Kombani!! Tujuzeni yaliomo kwenye Rasimu ndio join hands.
     
  20. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CUF siku hizi si sehemu ya chama tawala, kinaweza kuitisha mkutano wa hadhara au kufanya maandamano wakati wowote bila kuingiliwa na polisi. Lakini CHADEMA ikidhubutu inakiona cha mtema kuni.
     
Loading...