Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf kung'ng'ania kamabi ya upinzani ni ajenda ya ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mfamaji, Nov 29, 2010.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wadau habari za leo .Kama tujuavyo tayari CUF ni CCM na sasa wanatekeleza sera za CCM. Wameachana na sera zao huko Nzanzibar na hatimaye bara maana CUF ni moja Tanganyika na Zanzibar.

    CCM kwa kuona na kujua ushupavu wa CHADEMA wanaitumia CUF kwa kisingizio cha upinzani kujipenyeza kwenye ngome ya Chadema bungeni ili kuidhoofisha kwa kutoboa siri na mikakati yao kabla haijatekelezwa . Nashangaa jinsi wote CUF na CCM walivyokuwa mazuzu wakidhani vimbinu vya kijinga kama hivi wananchi hatuvioni.

    Chedema please never allow this to happen .You have all the rights to be the real opposition party and no one else. We gave you this power through peoples power and you should exercise it with full confidence . I know you know this but I am just insisting .
     
Loading...