Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kuiga sawa, lakini hata hili la kushika kichwa? Mmetisha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Oct 3, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika kile kinachooneka ni dalili zakuishiwa ubunifu na mbinu za kukabiliana na upinzania wa CDM,Cuf wamezidikujidhirisha kuwa wamefikia ukomo wa mbinu za kupambana kisiasa ,Mengi yameongewa sitaki kurudia.Yote ikiwa ni kupambana na CDM. Ebu tujikumbushe machache ambayo yalianzishwa na CDM then nao wakavuata.Copy n Paste.
    1. Operation Sangara nao Wakaja na Operesheni ....................
    2. M4C nao wamekuja na ................................
    3. Isharaka ya kuwazomea au kuwalaani mafisadi ....Kushika vichwa na kulia uwwwwwwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiii nao wamefanya nini hapo chini?
    DSCF1583.JPG Wafuasi wa CUF wakishika vichwa kuwazomea vyama vya upinzani ambavyo vinawapa vijana viroba ili wafanye fujo.hili ilikuwa katika viwanja vya levolosi katika mkutano wao.

    Mtatiro na Wenzako
    :
    “Imagination is the beginning of creation. You imagine what you desire, you will what you imagine, and at last, you create what you will” – George Bernard Shaw

    Naomba kuwasilisha Niwatakie siku njema.ukiona Manyoa ujue ameliwa Watani leo :poa
     
  2. Ocheke

    Ocheke JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    jamani bado kuna cuf hii tanganyika au tunapumzikiana tu
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Imebaki CUF-CCM ndiyo hiyo inajaribu kukuruka wanaruka sarakasi na taulo hadharani
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hata hii V4c nayo haifiki mbali maana ni ya kinafiki na usaliti kwa watanganyika tunaotaka mabadiliko. si wenzetu tena ni wao na CCM chama gandamizi.
     
  5. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    cuf ni chama cha watu wasio weza kufikiri sawa sawa!
    Haiwezekani eti wanajazana jangwani kumsomea Lipumba risala za matatizo mbali mbali yaani kama yeye ndio mgeni rasmi na kiongozi wa serikali ili zitatue
    Kisha yeye anakaribishwa hasaidii chochote, na yeye anataja tena matatizo!
    Kama huo sio uwehu ni nini!
     
  6. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CUF ilishakufa kitambo mbona limebaki jina katika vitabu vya msajiri.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mtu mwenye suruali fupi hawezi think of the unthinkable
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watakuja na helicopters na pick up!
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hayo ndiyo madhara ya kucopy na kupaste hakuna kuhusisha ubongo hata kidogo
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nini Helicopter utasikia nao wanakuja na powers peoples:eyebrows:
     
  11. i

    iseesa JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu ITATIRO alikuwa TAHLISO? Mwenyekiti wa TAHLISO wa sasa anagombea uenyekiti wa taifa UVCCM!!? TAHLISO ni shina la MAGAMBA? Huko CUF ni "MSHENGA" wa MAGAMBA? Tafakari
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ambacho wanashindwa kujua entry point yao ilikuwa mbaya mpaka leo wameshindwa kutambua dhana iliyoambatana na chama chao:nerd:
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dah,hii ni zaidi ya wehu wa kuvaa chupi kichwani...
     
  14. c

    chama JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hebu nikumbushe siku ya mapokezi ya Lipumba pale airport Dar, Dr. Slaa alikuwepo kumpokea Prof. Lipumba kwa vishindo inawezekana Dr. Slaa huyohuyo ndiye aliyeratibu ujio wa CUF Arusha; siasa za bongo zimetawaliwa na viini macho. CUF na Chadema wote ni mabingwa wa maandamano sasa sijui mlaumiana kitu gani; CCM ni chama huru tutawakaribisha wapinzani wanaokubaliana na sera zetu za kumuendeleza mtanzania.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpiganiahaki ur very rite mkuu hiki chama kimeaa kisultan na kimwinyi ukiwauliza bara wanawanachama wangapi na wapo mikoa gani then u can connect the dot. Lipumba anausaka uraisi kwa miaka 20 sasa na bado hajakata tamaa wakati Membership base yake bara ni less than 1mil then unakuwa na ndoto za kushika dola!Some crew missing!
     
  16. M

    MPALESTINA MWEUSI Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 25
    Bora huyo kuliko anayesapoti ushoga, yeye ni boya
     
  17. MWANAMTAA

    MWANAMTAA Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi cuf iliyo huku bara si ndio ikle iliyopo kwenye sirikali kule znz...so chamamakimoja kitakuwaje na vyeo viwili huku chama tawala na kkule chama pinzani in one country... kweli hawa jamaa hawakufikiria kabisa walikuwa na uchu wa madaraka tu... hivi huyu maalim seif amefanya nini kule znz cha tofauti baada ya kuingia madarakani.... akiseme kwanza thn tutamuamini....asipige kelele tu....:A S 465:
     
  18. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Read the story below!
    A famous inspirational speaker said:
    "Best years of my life were spent in the arms of a woman, who wasn't my wife"
    Audience was in shock and silence..
    He added: "She was my mother"
    A big round of applause & laughter!

    A very daring Husbnd tried to crack this at home
    After a dinner, he said loudly to his wife in the kitchen:
    "Best years of my life were spent in the arms of a woman, who wasn't my wife" Standing for a moment, trying to recall the second line of that speaker

    By the time he gained his senses, he was on a hospital bed, recovering from burns of boiling water!
    Moral: Don't Copy if u can't Paste!

     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Chama unaundugu na Paulo Gabriela?
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    Anayesapoti ushoga ni yule aliyehongwa suti tano na mwarabu
     
Loading...