Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kinapumulia mashine?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dangire, Mar 1, 2012.

  1. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matatizo kwa mtu yeyote, taasisi, nchi nk. ni sehemu ya uhai wake. utofauti unakuja pale mbapo mtu mmoja anapatwa na tatizo na mara hiyo anarespond to it (rightly and effectively). Wakati mtu mwingine hufanya maamuzi late kitu ambacho ni hatari kwa uhai wake. mtu/taasisi/nchi nk. makini huonekana wakati wa matatizo (jinsi anavyolishughulikia kwa usahihi).

    Ninashangazwa sana na aukimya wa viongozi wa CUF ilhali boti ingali ikizama....sioni hatua zozote za kimkakati zikichukuliwa kujinusuru. Hivi ni kwa vile m/kiti hakuwepo/ hayupo hapa nchini basi hapana mtu mwingine makini wa kuchukua hatua stahiki? katika hali hii....ni wazi life span yake imefikia ukingoni. watutafute communicologists tuwape mikakati ya kimawasiliano.
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tena wawe makini manake mashine yenyewe ya kichina
     
  3. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mashie ya Kichina CHADEMA ambao wamevamia jiji kwa mshindo wa beni! CUF imekumbwa misukosuko tangu imeanzishwa na wala haikutetereka ije iwe leo!
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P nyumba ndogo ya magambaz
     
  5. m

    msnajo JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kufikiri kunasaidia sana. Umekubali CUF ipo kwenye mashine ya kupumulia lakini sio ya ki-China! may be ni ya ki-Japan lakini hoja inabaki palepale kwamba inapumulia mashine. Eti CUF hawajawai kuteterekana! Kweli huku ni kufa na tai shingoni!! Ina maana upo Zanzibar au wapi Yakhe(Mpemba wa mbishi)?? Au umeamua tu kubisha kulingana na jina lako humu jf????
     
  6. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani kiswahili si lugha yako rasmi kawa walivyo wengi wa Watanganyika na ndio maana umeshindwa kunifahamu nilichokiweka! Wapi nimekiri kama CUF inapumulia mashine?
     
  7. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mpemba mbishi umenifurahisha, angalau leo natoka ofisini nikiwa nimecheka na kupunguza stress, kumbe kishindo cha CDM ni mziki mzito mpaka mnachanganyikiwa..? Sasa tusubiri kipumulie mashine ili ndoa ya magamba na akina yakheeee iendelee kuwa ya baraka. Lakini ni wazi ndugu yangu lifespan ya magamba B imefikia ukingoni hakuna wa kuinusuru labda kwa rehema zake Mola.
     
  8. E

    Emmanuel Piniel Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpemba kubari yaishe
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naona viongozi wa cuf musoma mjini na vijijini wameamua kujivua gamba na kukihama chama rasmi,na ofisi za cuf kufungwa rasmi,kweli nimeamini kujiunga na magamba ni tatizo kubwa sana.
    source:chanel ten
     
Loading...