Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kimepoteza mvuto kwa Watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pinokyo Jujuman, Mar 23, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof.Ibrahim Lipumba amekanusha kauli hiyo leo asubuhi wakati akifanya mahojiano katika kipindi cha Jambo Tanzania kirushwacho kila siku asubuhi kwenye Television ya Taifa; akijibu swali hilo Prof alisema kuwa CUF hakijapoteza mvuto kwa watanzania na kimsingi chama cha CUF ni chama kinachosimamia HAKI kwa watanzania na ni chama cha wanyonge hata Hayati Mwl Nyerere aliwahi kuweka bayana ya kuwa chama chenye upinzani wa kweli na chenye maslahi kwa Watanzania ni chama cha Wananchi CUF.
    My take (........ )
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha hii sisiem B sio?? Mbona Kwishney??
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    rip cuf
     
  4. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    usiseme kimepoteza maana kilipoteza mvuto siku mingi!
     
  5. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana washauri huyu Prof. Lipumba, inasikitisha kwa msomi mkubwa kama yeye anaburuzwa na kina Jusa, Kwa heshima yake binafsi nadhani angeachana tu na mambo ya siasa akajikita kwenye taaluma yake ya Uchumi. Heshima yake ingekuwa kubwa zaidi.
    Chama kina kashfa ya Udini, Ubaguzi wa wazi kwa Wabara na Wazanzibar, Ana kipi cha kusema kuhusu Ubadhilifu wa fedha wa wazi uliotokea ndani ya CUF? Nasikia anamkataba wa miaka miwili huko US bora aende huko hiyo tar. 28/03/2012. Aibu
     
  6. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nilikuwa ctegemei professor akubali chama chake kama kimekufa, eti wanasema kimezidi kuimarika, kwa vp
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wangetumia muda huu kufanya ziara mikoani hususan bara kukijenga chama,sasa wamemwachia jusa anaekuja na statement kwamba cuf imeshindwa uzini kwa sababu uzini wakazi wake wengi ni wabara
     
  8. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huku Zanzibar ndio usiseme. Vijana wengi wamekata tamaa na CUF.
     
  9. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo hapa kama kweli Hayati Mwl JKN aliitoa kauli hiyo basi alikua na mtazamo butu au twaeza isema vipi hii?
     
Loading...