Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf kahongwa scholarship ya us, chadema kahongwa kipande cha muhogo chenye chachandu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tolowski, Jun 22, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema walikuwa wanapiga makelele sana kwa cuf kukubali kuchukua umakamu wa rais zenji,narudia UMAKAMU URAIS!! Wakawatukana sana cuf na kuwaita weak! Wao wameongwa unaibu meya tu,narudia UNAIBU MEYA wamekubali kwa mikono mitatu pamoja na kwamba walisababisha vifo vya watu 3! Kama ni msichana basi cuf ni mtoto wa masaki kahongwa Scholarship ya US, Chadema ni mtoto wa tandale kahongwa kipande cha muhogo chenye chachandu!! Siasa hizi za kinafiki sijui zitaisha lini? Lakini sishangai sana chama kinapokuwa na mtu mnafiki kama marando what do you expect?? SCHOLARSHIP US VS MUHOGO!!!
     
  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tiketi ya kwenda bali kutanua vs kupelekwa coco beach bajaji
     
  3. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Fanyeni tu masihala katika mambo yanayohusu maisha yenu. Maalim Seif kapewa umakamu sasa yuko busy na kufungua madrasa tu hata kazi haionekani. Najua nyie wapemba mna tabia za kiuchoyo uchoyo mnataka kupata nyie tu ndo maana Hamad Rashid haukuwa kurudisha shangingi la ukuu wa kambi ya upinzani bungeni.
     
Loading...