Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"CUF" je hili la udini,bado mnabisha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commonmwananchi, Feb 25, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwanza mlisema ni propaganda za kisiasa,lakini tukashuhudia mzee James mapalala akiondolewa,hatimae akafuatia Wilfred Rwakatare.

    Tumeshuhudia mara kadhaa kwenye kampeni zenu majukwaani jinsi zinavyoghubikwa na mavazi mbalimbali ya kiislamu ,asilimia 85% ya wahudhuriaji.Lakini pia hata mfumo mzima wa burudani zinazoandamana na kampeni mara zoote ni mashairi yenye mithili ya mhadhara wa mahubiri.

    Sasa "top" ni kauli ya Mheshimiwa Jussa Ladu hivi karibuni akiongelea sababu za CUF kubwagwa na CDM katika uchaguzi mdogo kule uzini zanzibar,aliponukuliwa na vyombo vya habari kwamba mojawapo ya sababu ni uwepo wa Wakristo wengi katika jimbo hilo.Pamoja na wingi wa watanzania kutoka bara, katika eneo husika.

    Kama hiyo haitoshi CUF imejitoa kwa mara ya kwanza katika uchaguzi mdogo katika jimbo la arumeru mashariki baada ya kufanya tafakuri na kuona kwamba haina uungwaji mkono wa kutosha jimboni humo (ambako kwa 95% ni wakristo).CUF haikusema kama hiyo ndio sababu rasmi.
    Je kwa hayo machache CUF mna ubishi kuhusu suala la udini?
     
  2. M

    Mayuka Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CCM B,kwisha habari yao,wamebaki matepeli tu ndani ya CCM B.
     
  3. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hapo kwenye RED ndo kwenye utata! kwa sensa ipi ndugu ! kwa mtazamo wangu mimi naona CUF wanefanya maamuzi yenye busara sana, kwa nini upoteze mamilioni ya pesa wakati unajua uwezekano wa kushinda ni mdogo?
     
  4. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wambishie nani sasa?!
     
  5. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kakauona!, hapo kwenye "RED" nimetumia historia ya jimbo lenyewe pamoja na majina ya wagombea toka vyama vyoote waliochukua fomu kutaka nafasi hiyo ya uwaskilishi mpaka sasa.
    Je CUF kwa nini hawatowi kauli rasmi ya chama gani watakiunga mkono?
     
  6. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Rev ! Nakushukuru kwa mchango wako,mimi nilidhani niko peke yangu mwenye kuwaona wenzetu hawa kwa mtazamo huo,hivyo nikapenda kuyaweka hadharani ili niweze kupata maoni yenu wadau.kwa sabnabu kuna wakati ilikuwa kama ukiwaambia ukweli huu wanakuchapa bakora!
     
  7. m

    mliho New Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very good observation, lakini wadau naomba analysis hizi zifanyike kwenye vyama vyoote, na wa kina ufanyike CDM angalieni link yake na kanisaa! Lets be free minded
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    HR party mtashiriki?
     
  9. F

    Falconer JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    @commonmwananchi, samahani ndugu unapotosha ukumbi. Uliyoandika hayana ukweli. Toa "exhibit" ya kutosha kwani vyenginevo ujieleze kwa kina ulilokusudia.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu wakristo ni zaidi ya 99.9 kule Meru. Hata hivyo isingekuwa kigezo cha kutomsimamisha mgombea, kwani nawakumbuka pamoja na jimbo la Hanang kuwa na wakristo wengi, CUF waliwahi kumsimamisha mgombea kutoka Tabora, ambaye alikuwa Shekhe. Lazima kuna secret reason behind the decision
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Toa ujinga hapa JF
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Haloooooooo.Alisimamishwa nani eti? Sheikh!!!!!!!!
     
  13. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sometimes najiuliza sana uhusiano wa dini na siasa, na ni nani wa kumsaidia mwenzie?
     
  14. D

    Do santos JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo kuwa na mgombea sheikh ni kashfa au kosa? mbona chadema ina mbunge ambaye ni mchungaji na hata ccm vilevile wanao wabunge wachungaji.Katibu mkuu wa cdm na mgombea urais aliyeshindwa uchaguzi 2010 pi alikuwa padri,mbona hamsemi,au ndo mfumo kristo.kama utaihusisha cuf na uislam usisahau kuwa hata cdm ni ya wakristo
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio cdm wanagombea kwasababu wakristo ni wengi ok...tumeelewa
     
  16. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu Falconer!,kwa hali halisi ya CUF na matukio ya hivi karibuni, haihitaji ushahidi mkubwa kuthibitisha niliyoyasema na ndioo maana nikamnukuu Mheshimiwa Jusa (mb).kwa kauli aliyoitoa.

    Isitoshe kama wewe ni mfuatiliaji wa siasa za vyama vingi nchini, ebu vuta kumbukumbu ya mwenendo wa kampeni za urais 2010. Nafikiri unakumbuka Prof Lipumba alijikita zaidi maeneo yaliyo na waislamu wengi akianzia Dar es salaam, Mtwara,Tanga,singida na hatimae Tabora na kigoma.

    Naomba unitajie jina la mbunge wa CUF hata mmoja ambaye ni muumini wa dini tofauti na islam?
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Magdalena
     
  18. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu Nimie!,hili swali zuri sdana na ninaomba limfikie Mh jusa kwani tunae humuhumu JF!
     
  19. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ameolewa na nani? Kama sio muislamu basi atakuwa mbunge wa VITA MAALUM. Wale wa kuongezea Ndiooooo!
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nitajie mbunge muislam chadema please? kama yupo?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...