Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF isishirikiane na CHADEMA milele

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by in and out, Mar 14, 2012.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf imejidhihirisha kweli ni chama makini na hii inatokana na kuwa na viongozi makini Prof Lipumba na Maalim seif toka mfumo wa vyama vingi uanze cuf kimekuwa kikishirikiana na vyama vyote lakini chama cdm kilipopata nguvu kidogo na kutimiza idadi ya kuunda kambi ya upinzani bungeni kimeleta ubaguzi mkubwa, na hii yote inatokana na asili ya muasisi wa chama hicho tunajua anatoka sehemu gani na wafuasi wake, pamoja na kusaidiwa na taasisi moja ya kidini bado chama kinaendelea kujichafua mbele ya macho ya jamii kwa jinsi hii cuf wasifikirie wala kudhani kushirikiana na chama hicho.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    rip cuf
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu CDM haiwezi kushirikiana na mke wa mtu
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    unhuuuu............!!!!!!!!!!! inaonekana hujui unalolisema.
     
  5. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo hapo ni cdm kuchanganya siasa na dini
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni bora muendelee kushirikiana na CCM iliyowauwa makumi ya wafuasi wenu huko Pemba bila hata ya kuomba radhi huko kwenu. Mkishika madaraka nanyi mtakuwa kama wao katika kuuwa wapinzani wenu kwani ndege wa unyoya mmoja huruka pamoja. Kweli CUF mtakuwa mmemalizika, basi hata katika kufikiri?
     
  7. D

    Do santos JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mbona katibu wenu mkuu anashirikiana mambo ya kikubwa na mke wa mtu.Angalia domo lako waweza kutukana au kukashifu wazee wako
     
  8. D

    Do santos JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kampeni za kanisani tumeona uchaguzi mkuu 2010
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    duh! Chadema jitafakarini.
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kejeli, ubaguzi na utoto wa wafuasi wa CDM umenifanya nikichukie chama hiki kuliko mtoa roho!
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Marehemu CUF ameacha mume CCM na mtoto ADC.Rest in Peace CUF.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jussa:Tumeshindwa jimbo Uzini kwa sababu ya Ukristo
     
  13. D

    Do santos JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dua za vinega hizo,cuf bado ngangari.Umeona mapokezi ya profesa wa ukweli hadi mzinzi naye kaenda kujipitisha aonekane
     
  14. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    CUF is dead, long life CCM
     
  15. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyomwenye mke kama kweli ni mkewe mpaka sasa basi ni bwegge, mke gani anadai kuibiwa wakati wa uchaguzi tu?

    Jamaa alikuwa kimya kwa muda wa miaka 3 hajui mama anakula nini anavaa nini na anishi wapi.
    Ile kuja uchaguzi watu wa kijani wakampa michuzi adai mke wake akadai kwa nguvu kweli huku akishirikiana na Wanasiasa wakongwe wa siasa za mipasho.
    Uchaguzi umeisha jamaa hata hajui kwamba alikuwa anadai kaibiwa mke.
    Lakini mashabiki na wapenda vijambo bado wanadai mke wa jamaa huyu kama vile walikuwa shirika katika ndoa??

    Mwenyewe anasubiri 2015 akipata Fungu namba 1 anaanza madai yake ya mke tena. What a shame?

    Ndoa ya mkeka kati ya CUF na CCM ni ndoa ya waume wengi na wake wengi patamu hapo Yakhe??

     
  16. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaoge kwanza ndipo utoe povu lako lililosafi humu jf....cuf ni maiti inayotembea na hivyo kugoma kuingia kaburini...kushirikiana na maiti ni kujinajisi...we unadhani cdm ni chama cha kushirikiana na cuf...level za chadema sio za ubunge kama cuf bali ni za kushika dola....wewe umepotoka na kama ulivyosema haitatokea cdm ishirikiane na cuf..
     
  17. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaoge kwanza ndipo utoe povu lako lililosafi humu jf....cuf ni maiti inayotembea na hivyo kugoma kuingia kaburini...kushirikiana na maiti ni kujinajisi...we unadhani cdm ni chama cha kushirikiana na cuf...level za chadema sio za ubunge kama cuf bali ni za kushika dola....wewe umepotoka na kama ulivyosema haitatokea cdm ishirikiane na cuf..
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ninyi mnachojua ni mapokezi.Hivi mna wabunge wangapi Dar? Nasikia mko kwenye ratiba ya kumkampenia mgombea wa magamba Arumeru.
     
  19. d

    davidie JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masaburi yamekuzidi ndio maana unasema kuhusu katibu mkuu zungumzia chama
     
  20. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu tangu lini GIZA likashirikiana na MWANGA? Giza limeshirikiana na giza ndo maana wanaelewana si CUF tu hata CCM ni giza hatuwezi kushirikiana nalo.
     
Loading...