Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF ionyeshe njia kwa waziri wake kukubali kujiuzuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WATANABE, Sep 12, 2011.

  1. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kufuatia ajali ya meli iliyopoteza maisha ya watu zaidi ya 200 huko zanzibar, ni vyema vyama vya upinzania hapa nchini vikaanza kujenga utaratibu mbadala wa kuonyesha kuwajibika ambapo waziri hamad masoud hamad waziri wa miundommbinu na mawasiliano wa smz kutoka cuf akakubali kuwajibika kwa uzembe uliosababisha ajali hiyo.

    Ikumbukwe kuwa kwa muda mrefu sasa mawaziri toka ccm wamekuwa wakikataa kuwajibika na uzembe unaosababisha vifo vya raia vya mara kwa mara kama vile mabomu ya gong la mboto, mbagala ajali za mabasi n.k.

    Naomba kuwasilisha!!!
     
Loading...