Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF inajiandaa kuchukua Arumeru Mashariki-Mtatiro

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Feb 13, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Naibu Katibu mkuu wa CUF Julius Mtatiro,amesema amepeleka timu maalum ya maafisa wa CUF kufanya uchunguzi wa jinsi chama hicho kinavyokubalika ili kujiandalia mazingira mazuri ya kukitwaa kiti hicho.Mtatiro amesema kila kitu kinakwenda sawa na wamejipanga kikamilifu kutwaa jimbo hilo.Pia ana imani kubwa na wananchi wa Arumeru Mashariki.

    Source:Nipashe
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama kwao tu wameshindwa ndiyo iwe ugenini? Hata hivyo propaganda zinaruhusiwa na ni wajibu wake aseme hivyo!
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watafanya vizuri Arumeru Mashariki kama ilivyokuwa Igunga - not!
     
  4. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha :lol: walipaswa kuonyesha moto huo Uzini!!Pale hata Maalim Seif akakeshe hakuna kitu
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Nawashauri wasipoteze fedha kwenda Arumeru maana trend inaonekana iko agaist them. Igunga zilipungua kura, Uzini zimepungua kuliko walivyopata 2010. Kwa chama makini hiyo ni dalili tosha kuwaambia wasivamie chaguzi bali waanze upya kujiuza kwa wananchi, yaani STATUS QUO ANTE. Labda kwa vile lengo lao ni kuipigia kampeni CCM A wataenda tu bila kujali hasara, after all hela ya kampeni si inatoka kwa baba watoto
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nadhani wanaingia kwenye uchaguzi wakijua mpinzani wao ni CDM na siyo CCM
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwenye matokeo ya 2010 atuwekee hapa tujue walipata kura ngapi
     
  8. zululima

    zululima Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just passing by, tusubiri ajabu la 9 la dunia!!!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mtatiro atapewa tena shavu la helikopta........nchi kwa madili hii
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Watatumia mbinu za Igunga kuiandama CDM
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi wana mtaji wa kura ngapi huko?
     
  12. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Nilifundishwa hivi;
    Arumeru Mashariki + CDM = 74%
    Arumeru Mashariki + CCM = 17%
    Arumeru Mashariki + CUF = 09%

    Labda Mtatiro atueleze ana au CUF wana mtaji kiasi gani Arumeru Mashariki
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na Uzini Zanzibar!
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata Igunga na Uzini mlitabili hivyo, matokeo yake hapo kwenye red wakawa CCM japo hata hiyo uliyoandika ni ndogo.
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi mbona mnawaogopa CUF zaidi kuliko CCM?

    Go Go Mtatiro, wasikukatishe tamaa
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    wameru ni tofauti,by tha way chadema wana nafasi kubwa na hapa wasiposhinda chadema arusha tutavua nguo tuandamane uchi,2mejipanga
     
  17. M

    Mayuka Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha,haha,Cuf kwisha habari yao.
     
  18. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    wapi Ritz atoe kiapo cha kutembea uchi kama Uzini
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaa msinichekeshe mimi
     
Loading...