Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf! Ilikuwa lazima waende ikulu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ye Soya, Dec 5, 2011.

  1. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naamini watz wengi bado wamepigwa na butwaa baada ya watu wa cuf waliounga mkono kwa 100% mswada wa kuunda kamati ya katiba bungeni hivi karibuni wanaenda ikulu kumuona Rais JK. Leo akiongea na magic fm radio asubuhi Mtatilo ambaye ni makamu katibu mkuu cuf bara alisema wameenda ikulu ili mapendekezo yao yawe kwenye mabadiliko ya mswada huo yatakayofanyika ktk bunge la mwezi wa february mwakani. Je, kwa kuwa walijua jk kesha saini huo mswada, isingetosha wakasubiri hoja zao wakazipeleka bungeni? Kulikuwa na umuhimu gani wa kwenda ikulu? Au ndio tuseme wamefata mkumbo wa Cdm? Je kila chama kiende kumuona jk? Nawasilisha wanaJF!
     
  2. L

    Lapton2005 Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wake za ccm. Walishirikiana na mme wao kupitisha muswada mmbovu wa katiba. Leo wapo ikulu, ni jambo la ajabu sana. Masaburi noma. Itadhihirika tu.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mke anamtetea mumewe alimwambia kazidiwa hoja, vile vile alienda kumuona maana hajamuona muda mrefu na wivu pia ulimshika akaona asije pinduliwa ikabidi aonyeshe yupo.
    Mimi nashangaa watu wote wanajua CCM mumeo sasa sijui hadi ujitangaze? CDM hawawezi uke wenza.
    Mkuu nadhani umenipata sababu ya CUF kwenda Ikilu.
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wana nyege awa
     
Loading...