Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF ikiingia madarakani kupandisha bei ya kahawa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MAMA POROJO, Sep 2, 2010.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dobo, Tafuteni kwanza taarifa za kueleweka na uhakika, wakulima sasa hivi wanalipwa shilingi 7,500/= kwa kilo moja ya kahawa na siyo 700/=kama anavyodai DUNI.

    Source: Coffee Board
    & Coffee Auction - Moshi
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa duni kachapia au mareporter wamechapia ?
     
Loading...