Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF hiyooooooooo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jun 29, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    [h=6]UKIIKOSA HII UTAJILAUMU MILELE.....

    Siku ya jumapili tarehe 15.07.2012 kuanzia saa 6.00 mchana, maelfu ya wakazi wa DAR ES SALAAM watamwagika kwa wingi uwanja wa JANGWANI, uwanja wa nyumbani wa THE CIVIC UNITED FRONT.....CUF, patakuwa na shughuli ya kufa mtu na asiyefika atakosa wa kumlaumu.

    Ikitimu saa 10.00 jioni tutakuwa LIVE kwenye TELEVISHENI na REDIO mtakazojulishwa siku chache zijazo. CHAMA KUBWA itatoa elimu ya kufa mtu kwa WATANZANIA MILIONI 40 nchini kite, NCHI ITASIMAMA KWA SAA MBILI.

    Mchumi nambari moja duniani na MWENYEKITI WA CHAMA CHA WANANCHI WOTE atasasambua ajenda nzito za kitaifa na mwelekeo WA nchi yetu. Wapiganaji wote wanaofanya kazi ya kuleta mabadiliko chini ya MNYAMWEZI full bright visiting proffesor LIPUMBA wakiongozwa na MACHANO HAMIS ALI, MAALIM SEIF SHARRIF HAMAD, SALUM BARUANI, MAGDALENA SAKAYA, MCHUNGAJI MWIJARUBI, HABIB MNYAA na wabunge na vipngozi WA kitaifa kibao watafanya mambo makubwa.

    Kama unataka kujua kwa nini Tanzania ni masikini kila uchwao,
    kama unataka kujua kwa nini NINI VINAPANDA BEI,
    Kama unataka kujua kwa nini vijana hawana ajira,
    kama unataka kujua kwa nini bajeti za CCM zinazidi kuongeza umasikini,
    kama unataka kujua mgawanyo sahihi wa rasilimali za nchi utapaswa kuwaje,
    kama unataka kujua CHAMA kitakachoiokoa Tanzania,
    kama unataka kujua katiba mbadala inapaswa kuwaje na mambo mengine mengi, kazi yako ni moja tu - KUFIKA Uwanja wa nyumbani JANGWANI tarehe 15.07.2012 siku ya jumapili,
    na kwa wale WA mikoani fungulia TV yako kuanzia saa 10.00 jioni na wale WA vijijini fungulia REDIO yako muda huo.

    Kwa wale wa DSM ukiweza kuna kwa mguu njoo, kwa maandamano twende, kwa maguta hayaa, baiskeli karibu, ukiweza kuja kwa trekta hamna noma, ukipanda treni fresh, ukija kwa bodaboda swadakta, ukija kwa mabasi yaendayo kasi umepatia, ukija kwa fuso kama kawa......asibaki mtu nyumbani.

    Kwa taarifa zaidi, maoni na ushauri wasiliana na MHE. ABDUL KAMBAYA(KIPAZA SAUTI CHERY) - MKULU WA MAMBO YA HABARI NA MA-VYOMBO YA HABARI wa chama kubwa. Namba yake ni +255719566567. Au ofisa wa maneno ya HABARI na MA-UENEZI......+255655660030.

    ASIBAKI MTU NYUMBANI na ASIACHE MTU KUFUNGULIA TELEVISHENI NA REDIO SIKU HIYO.....

    UKIIKOSA HII YA JANGWANI.....UTAJINYONGA KWA BUBLISH(JOJO).
    [/h]
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mchumi nambari moja Duniani!!!!!!!!!!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi ni pumba
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Uamsho wa bara!
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    MNYAMWEZI:hata ya bila neno hili ungeelewena
    tunashukuru kwa taarifa sie wa mikoani tutatekeleza wito wako kwa kufungulia mikulima yetu.....endelea kutupa latest
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nilijua tu ,CUF wataizizimisha Tanzania nzima ,hawa jamaa mwisho ,nimetonywa kuwa huenda siri ya nanihuyu Ulimboka ikasemwa na kufanunuliwa kwa uhakika ,kama ni serikali au Chadema.
     
  7. j

    joely JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    vipi mtawapa colabo masela wenu wa ccm
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mtatiro yu wapi jamani?
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tawi la CCM nalo linaiga.Halafu Jumapili wakristo wengi watakuwa kanisani.Sasa sijui mkutano wao ni mahsusi kwa ajili ya wapagani au?
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo red sitahitaji kujua maana najua kuwa ni CHADEMA bila shaka kuendelea kuuliza swali hili ni kupoteza muda mkuu

    ila asante sana kwa taarifa - tumemuzoea sana Mtatiro ndiye alikuwa anatupa habari za nini kinaendelea huko kwenu sasa kimya vipi nini kimempata au naye kama HR
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nasikia wana mgogoro mkubwa na Mtatiro huenda akafukuzwa wakati wowote
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh !!!!
    nini tena au sababu ya dini yake maana hawa jamaa bila kigezo cha dini chama kinakufa Rejea kauli ya JUSSA
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtatiro aliwataja usalama wa taifa kwenye page yake fb,,,,siku ileile ya tukio
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mtatirooo! Mlisema ameasi jf. Sasa huyu hapa katokea leo, teh theh teh! Ukitaka zoezi la mkutano wa CUF life, we katisha pale mkutanoni na kitimoto mnyama.
     
  15. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mchumi ndani ya Chama kinacho elekea KABURINI..
    Mchumi ndani ya Nchi maskini Duniani.Mchumi alliye poteza mvuto wa Chama kwa kutumia mda wake ktk mambo binafsi yasiyo na tija kwa Chama ..
    Hongereni mnayemkubali kiongozi kwa elimu yake bila kupima uwezo wake ki uongozi..
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    You and your friends will eat coke this this around!!
     
  17. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Haki....
     
  18. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Inaolewaaa....Mahariii imekwishatolewaaa!
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    kwa nini unasema ni serikali au chadema, kwa nini isiwe cuf.?
     
  20. M

    MVENGEVENGE Senior Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena ndugu yangu hao magamba "B" wamekosa credibility waliingia kwenye mtego wa magamba wakanasa, wana kitu cha kueleza hakuna zaidi ya kuelezea sera za magamba.
     
Loading...