Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF hiki chama bado kipo? sikisikii kwenye katiba, Sensa, vitambulisho wala mikutano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Sep 1, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Napenda kufahamu kama chama cha Wananchi CUF kipo na wanachama wake kama wako hai na kama wapo napenda kufahamu harakati zenu za kisiasa katika mambo yafuatayo:

    1. Sijawasikia msimamo wenu juu ya sensa ya watu na makazi either kushawishi kujiandikisha au kutojuandikisha sasa kama chama mko upande gani baridi au moto ila neutral hatutaki utakuwa unafiki.

    2. Vipikuhusu katiba mpya mbona mpo kimya kunani na mnamchango gani lwa taifa?

    3. Vipi kuhusu vitambulisho vya taifa mmependekeza nini au mmeishauri vipi serikali ya CCM

    4. Vip kuhusu mikutano yenu ya hadhara imeishia wapi imekuwa tofauti na kipindi kile ambacho haipiti wiki bila kuwasikia ila kwa sasa ni miezi inapita sasa hakuna cha Lipumba wala Mtatiro

    5.Meli imezama mmekaa kimya kama wapemba hawajafa nakumbuka kipindi kile kabla hamjaingia madarakani pasingetosha.


    6. Vipi kuhusu hari ya kisiasa na uamsho sijawasikia hata katibu wenu na makamu wa rais akizungumzia chochote juu ya hili.

    7.

    8.....
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vipi kuhusu ziwa Nyasa CUF washato tamko?
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    mkuu we uko wapi? kuhusu sensa CUF ilitoa tamko kupitia kwa Sheikh Ponda.
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Na Katiba kupitia wing yao ya UAMSHO.
     
  5. A

    Albimany JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    Mkuu utaisikia wapi na wewe unasoma jamiiforrum tu!

    Usivimbe macho kwenye mtando mmoja jaribu kusoma sehemu tafauti nyenginevyo utapata habari za DR Slaa Na na CHadema yake tu hapa.
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    cuf inawakilishwa na ccm, sio chama cha upinzani tena, ndo maana hata ccm hawana habari nacho wanahangaika na cdm tu.
     
  7. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkigoma uje kujibu hili
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,348
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kafu imeolewa na kwa tamaduni zetu mume ndio mwenye sauti,habari za kafu muulize nape
     
  9. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cuf walipinga sensa na prof wao alitoa laki moja ili kuanzisha movement, by the way hawa jamaa nimesikia wao nao wana kitu yao inaitwa v4c yaan vision for change
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo tusome gazeti la al-Nuur na kusikiliza radio Imani?
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    CUF ipo ICU inahitaji maombo kama mgonjwa anayesubiri muujiza wa Bwana Yesu.
     
  12. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    khaaaa khaaaaa umenichekesha kweli daaa, inabidi tuupige vita mfumo dume
     
  13. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo hamtembelei mitandao mingine, nyie mnavimba macho jamii forum pekee, angalieni msiwe vipofu
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ulitaka twende mitandao ya magazeti pendwa????? Nenda huko hiyo ndiyo inakufaa wewe na ungangari wako!!!
     
  15. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo hamtembelei mitandao mingine, nyie mnavimba macho jamii forum pekee, angalieni msiwe vipofu
     
  16. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu tusaidie kutupa link yahiyo mitandao mingine!!Ila usiache kuperuzi Jf maana toka nimejiunga napata mambo moto siyachadema tu hata Uhamsho shekhe Ponda pia CUF ila kwasasa humu siwaoni?Hata midia zingine kama magazeti nk!
     
  17. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    masikini kafu ndoa mbaya kisa pesa!
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CUF si ndio CCM B?
    Sasa wewe unataka habari gani tena,si CCM A wanawawakilisha?
     
  19. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Si kuna Beijing jaman haki sawa kwa wote wao wamewekwa ndani kama pambo
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    NCCR, TLP na CUF vimeshauliwa na mchawi bado yupo hai ingawa mahututi, kwa hivyo ninavishauri vyama vilivyo hai viwe macho.
     
Loading...