Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF hawataweza kushindana na M4C ya CHADEMA kwa sababu zifuatazo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Sep 30, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    CUF wanajitahidi kila namna kuwemo kwenye Kundi la KUMBE WAMO ila kwa bahati Mbaya ni vigumu sana Kufikia mafanikio ya CHADEMA kwa sababu zifuatazo

    1. Mafanikio ya CHADEMA hayajaanza leo na yamejengwa kwa miaka mingi sana tofauti na CUF wanavyo zania kwamba watajenga Chama chao ndani ya huu muda Mfupi

    2. CHADEMA inapendwa na Wananch Naturay na hii ni kutokana na sababu nyingi Kubwa ikiwemo KUPAMBANA NA UFISANI, NA JINSI WABUNGE WA CHADEMA WANAVYO SHUKA NONDO BUNGENI NA NJE YA BUNGE. cuf hawana watu wa aina hiyo

    3. CHADEMA ina watu/ Hazina kubwa sana ya kuweza kuwezesha Uhamasishaji tofauti na CUF, na hapa ndo sehemu zaidi ambayo CHADEMA kinajivunia na ndo sehemu ambayo inaimaliza CUF moja kwa moja, Leo hii John HECHE yuko Kagera akiendeleza M4C na yuko peke yake, Kamanda MAWAZO yuko Mwanza, CUF kiongozi wao wa Vijana hawezi kufanya anayo fanya JOHN HECHE, Mtatiro hawezi kufanya mikutano peke yake ni mpaka apewe sapoti ya Prfesa

    - Wananchi Leo hii hata wakisikia kuna DIWANA WA CHADEMA KUTOKA MWANZA ATAFANYA MKUTANO Tanga bado hamasa itakuwa kubwa sana na watu watajitokeza CUF hakuna kitu kama hicho

    - CHADEMA hata bila kuwatumia Viongozi wa Juu kama Dr Slaa na Mbowe M4C inaweza fanya vizuri kwani watu kama akina LEMA, SUGU, WENJE, ZITO, NYERERE, MNYIKA, MSIGWA, na makamanda wa sasa MILYA, MAWAZO na wengineo wanaweza leta hamasa ya aina yake kwenye Mikutano ya M4C,

    - CUF haina watu wa aina hii na inawategemea LIPUMBA PEKEE NA MALIMU KWA UPANDE WA ZANZIBAR

    - Viongozi wengi wa CUF hawajulikana Miongoni mwa wananchi, Zaidi ya Profesa pamoja na Malmu Sefu hao wengine hawajulikana na ni vigumu kufanya Mikutano wakiwa peke yao,


    4. CUF wananch wengi wanakitazama kama Chama cha huko Zenj na hii iko wazi kabisa kupitia kwa Viongozi wao na hata wakipanda Jukwaani wengi utasikia ni lafudhi ya Zenji so hii nayo ni tatizo kubwa sana kwa CUF

    5. Ndoa yao na CCM nao ni tatizo kubwa sana

    6. Umarufu wa CHADEMA umeanzia mbali na unachagizwa na factor nyingi sana ikiwemo ya Majina ya watu Maalufu hapa Tanzania kama Vicent Kiboko Nyerere, Letricia Nyerere na sasa hivi watoto wa WASIRA, hii inachangia kwa kiasi kikubwa sana kuipaisha CHADEMA, haya majina yakitajwa ni Promo tosha kwa CHADEMA

    7. vyombo vya Usalama hususani Police wanachania sana kufanikisha M4C

    MOD HII THREAD HAINA UHUSIANO NA MKUTANO WA LEO SO ISIUNGANISWE TAFADHALI
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu ni kweli kabisa hawa HAKI SAWA KWA WAPEMBA wanazania CHADEMA imeanza leo harakati zao, wao kuku bali kuolewa imekula kwao
     
  3. mathewa

    mathewa JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    cuf wanatumiwa tu. me nnauhakika hii ni nguvu ya soda tu. sio mda mrefu sana watashindwa kuendeleza kampeni yao. kuiga ni kazi sana. huwezi kufanikiwa kama aliyebuni
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mimi sijafahamu CDM na CUF wanashindania nini? Nafasi ya pili?
     
  5. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ulichangia, lakini umesahau kwamba CHADEMA inabebwa na mfumo Christo ambao uko well organized, ili hali CUF inabebwa na wakina yakhe ambao hawako well organized, hawana media za kutosha, hawana wasomi wengi ukiondoa wachache wakina Prof. Hata hivyo washabiki wa CUF wanaimani na Chama hiko na si rahisi kuhama. Kwa upande wa CDM mashabiki wake ni Oportunist ambao wanaweza kuhama na kuamia chama kingine kinachokaribia kushika dola
     
  6. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata CUF wanatambua hayo ila wanalazimika kufanya mikutano katika mikoa ambayo ni ngome ya CHADEMA kwani tofauti na hayo ndoa inaweza kuvunjika. Nao wanaogopa kwani bado wanaipenda ndoa yao ambayo bado changa sana.
     
  7. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi bila kuingiza udini uwezi changia? Ngoja 2015 Chadema utaisoma namba
     
  8. b

    blueray JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, achana Na udini utakuua!
    huwezi toa hoja bila kuchanganya Na udini?
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    MODS tafadhali msaada,

    Naomba (kwa idhini ya mleta mada) mrekebishe makosa ya uandishi (spelling errors; but without changing the tone or meaning of the same) ili habari na ujumbe huu muhimu ujadiliwe vizuri na kubaki ktk kumbukumbu kwa usahihi zaidi
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Wakati nakukanya uache udini.Hembu tuambie unataka washawishi nini akina yakhe kama kila kitu chao hakipo organised?Waachane navyo?Au lengo lako ni lipi?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Achaneni na "si yu efu" wakuu, adui mkubwa wa CDM ni mtazania mwenye mawazo mgando na asiyejua chanzo cha matatizo ya nchi hii. Kuhangaika na "si yu efu" ni kupoteza muda na kukubali ushindi wa thithimwewe kupitia ile formula yao ya "divide and rule"
     
  12. k

    kigu Senior Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    maoni yako ukweli umechanganyika na uongo kwahio kimahesabu maelezo yote yanakuwa ya uongo, ila kisiasa unaweza kuonekana mtu ulie andika kitu cha maana sana na ukweli mtupu

    baadhi ya uongo katika maoni yako
    ''3. CHADEMA ina watu/ Hazina kubwa sana ya kuweza kuwezesha Uhamasishaji tofauti na CUF, na hapa ndo sehemu zaidi ambayo CHADEMA kinajivunia na ndo sehemu ambayo inaimaliza CUF moja kwa moja, Leo hii John HECHE yuko Kagera akiendeleza M4C na yuko peke yake, Kamanda MAWAZO yuko Mwanza, CUF kiongozi wao wa Vijana hawezi kufanya anayo fanya JOHN HECHE, Mtatiro hawezi kufanya mikutano peke yake ni mpaka apewe sapoti ya Prfesa''

    ukweli hukuzungumza, Mtatiro alikua musoma, na huko kafanya mikutano na alizunguka mikoa mingi na kafanya mikutano mwenyewe, Katani(kiongozi wa vijana Taifa) nae alikuwa mtwara mjini, lindi, na kwao tanadahimba kafanya mikutano kute huko pekeyake. akina Abdul Kambaya, mketo wanafanya mikutano hapo dar wao wenyewe, bado wabunge akina Sakaya, barwan n.k wanafanya mikutano wenyewe bila viongozi wa kitaifa kualikwa. labda sema huoni taarifa hizo ktk magazeti unayo soma.


    kama kweli hao ulio sema wanamvuto na wanauwezo wa kuhamasisha na watu kujaa wawasikilize...... waende kufanya mkutano m4c pemba halafu ulete picha[SIZE=3].[/SIZE]

     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unategemea nini kiongozi anapanda kwenye stage, anaropoka "CHADEMA NA CCM VIMESAHAU waislamu, sasa mjiunge na Cuf' hii ni kauli ambayo inatosha kukimaliza chama kisiasa. Watalaumu cdm ila wanajimaliza wenyewe.
     
  14. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaka hapo hamna udini ni reality. Jana kwenye mkutano wa CUF, wadau wengi waliochangia walieleza kwamba kwenye mkutano kulijaa watu wengi wenye vibaraka mshehe. Hiyo ni fact na kimsingi ni suala la kihistoria na hapo sio udini ila ni kutokana na Chimbuko la Chama hicho kutokea eneo la Pwani lenye waislam wengi. Ni hivyo hivyo kwa CDM inachimbuko lake kutoka Mkoa wa Kilimanjaro.
     
  15. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tusiwe waoga kusema reality. Tizama fact halafu uonyeshe ni vipi nimekosea
     
  16. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    5`Wewe uko tayari kusema sana CUF inamfumo wa kipwani (kiislam) lakini hautaki kusikia kwamba CDM ina mfumo kristo. Rejea coments zako kuhusu mikutano ya CUF. Kuwa na mfumo fulani kunatokana na waanzilishi wa kile Chama. Kutokana na makuzi na elimu aliyopata mtu anaweza kuona jambo fullani kwake ni muhimu wakati mwingine akaliona si muhimu.

    Tuchukulie jambo dogo tu la miziki ya kaswida. Imagine umeenda kwenye ofisi ya umma halafu ukahudumiwa na afisa anaesikiliza kaswida, kuna watu wengi wanaweza kuwa against hilo, lakini hawatajali ikiwa ni kwaya. Aidha ni dhahiri backing ya CUF ni waislam, ambao kwa Tanzania bara so far hawajaweza kusimamia masuala yao mbalimbali, japo suala hilo linachangiwa na historia tulioachiwa na waasisi wa Tanganyika.``
     
  17. Monyiaichi

    Monyiaichi JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 1,762
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    majebere labda useme cuf wanashindana na cdm, sidhani kama cdm inashindana na cuf. kwa upande wa mwonekano kwa wananchi, kuna kitu cuf wanachokosea halafu hawajui kama kinawaathiri, muda wote macho yao yako kwa cdm, wamesahau kabisa kuwa walianzisha chama na kwa malengo yapi. sasa wana lengo tofauti kabisa, la kuwaatack cdm, ila hata atack yenyewe hawajui pia kuwa hawawezi kivile, kwa ccm kuona vile basi kwa urahisi tu wanawatumia, kwa hiyo wanaonekana kama wanafarakana na kupoteza meaning ya existance ya upinzani, na wao (ccm) wanaamini kuwa watasonga mbele hawa wawili wakiwa wanapambana, wanawapa kichwa cuf ambacho actually hawastahili wala hawana hiyo advantage kwa wananchi.
    lakini sasa, hawafanikiwi pia kwa kuwa cdm wanayaona hayo yote na hawapotezi muda japo wakati mwingine inawabidi wajibu mashambulizi na uongo wa cuf.
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    pengine anaamini aaminicho ponda hadi akahimiza kususia sensa.Kuwa wapo wengi na kura zao zinatosha wapa CUF ushindi.
     
  19. b

    bdo JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    Hebu tupia picha za mikutano ya mtatiro kanda ya ziwa

     
  20. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la CUF kwa sasa ni kukosa uelewa wa adui wa watanzania kwa sasa ni nani. Adui wa watanzania kwa sasa sio Chadema wala vyama vingine vya upinzani. Adui wa watanzania ni CCM pamoja na sera zake zilizo-fail. Adui wa watanzania ni CCM inayowahadaa watz maisha bora lakini hawatimizi ahadi. Adui wa watz ni CCM iliyogeuka kichaka cha wanaofisadi rasilimali za nchi hii hivyo kuwakosesha watz wengi fursa ya kushiriki faida itokanayo na rasilimali hizi ambazo nchi yetu imejaaliwa na Mwenyezi Mungu. Sasa wao CUF wanapingana na Chadema na matokeo yake wanaonekana kituko kwa mtu yeyote mwenye uelewa wa kawaida tu. No wonder inaonekana wanatumiwa na CCM kwa sababu ni ngumu ku-prove otherwise. Wajipange upya na watapata matokeo mazuri.
     
Loading...