Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF hatuendeshi mambo kwa kufuata ratiba za Marekani...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jun 12, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .......................Wiki iliyopita chama cha CUF chini ya M/Kiti wake Prof.Ibrahimu Lipumba kilitangaza maandamano kuanzia pale Ubungo Mataa,na ujumbe wa maandamano haya ilikuwa ni kupinga mauaji ya kule Mara,Tabora na Kupinga kukamatwa kwa viongozi wake kule Tabora..Cha kushangaza nilistushwa pale nilipomsikia M/kiti wetu akihairisha maandamano kupitia TBC1 news bulletin...Na sababu ni kuwa wameombwa na Mtoto wa Mkulima asiye Mkulima Pinda wahairishe kwasababu kuna mgeni anakuja yaani waziri wa mambo ya nje wa marekakani Hillary Clinton...Nawauliza CUF je?
    1.Tunapanga ratiba zetu kufuata ratiba za marekani?
    2.Je,kuna uhusiano wowote kati ya matatizo yetu na ujio wa huyo mgeni?
    3.Je,uozo wa viongozi wetu unapaswa kusubiri huyo mtu atoke ndio utangazwe kwa ulimwengu?

    CUF acheni kufanya mambo kihuni.............
     
  2. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CUF wamechemka...Sioni sababu ya wao kuhairisha maandamano...Yaani Serikali ya CCM inataka mgeni aone kila kitu poa Tanzania,huku wakibaka haki za msingi za raia wao na kuutoa uhai wa watu kirahisi..ARGGGGHHHHHHHHHHH!!
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Chichiem bi bana!
     
  4. k

    kichapo2015 Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf ni zaidi ya chadema katika no 2
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    CUF si Chama Cha Ghasia na Maandano ndio maana wameweka mbele taswira ya taifa na itikikadi zitafuata, big up Lipumba kwa kuonesha tofauti baina ya chama kinachoongozwa na profesa na chama kinachoongozwa na DJ na xpastor
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ww nenda na bendera yako pale ubungo mataa nasi tutakuunga mkono, ww si kidume?
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    sababu haina mantiki yoyote........yeye anyooshe maelezo kuwa amtii kauli ya kova
     
  8. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 4,981
    Trophy Points: 280
    kichapo2015
    Join Date : 10th June 2011
    Posts : 10
    Thanks 0
    Thanked 0 Times in 0 Post
    Rep Power : 0

    Napata shida kweli kuelewa maana ya hiki ulichoandika, tafadhali toa ufafanuzi kidogo bosi.
     
  9. m

    muhimili Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nampa big up lipumba, kumbe anaelewa ni kipi kilianza kati ya utaifa na chama, kweli lipumba chama kitakufa lakini tanzania ni milele
     
  10. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tuienzi serikali ya umoja wa kitaifa ya zanzibar jamani?
     
  11. T

    Tanganyika jeki JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndoa hii ya cuf na ccm kiboko! Sasa cjui bibi ni nani na bwana ni nani?
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawana jipya,walitaka kuvuma japo kwa week moja ila hawawezi sababu upepo wa kisiasa ushawakimbia,wameshindwa kuthubutu hawata weza tena.
     
  13. c

    chipanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Nauliza tu... hivi muwekezaji kwenye ule mgodi wa Nyamongo anatoka nchi gani vile??
     
Loading...