Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF Hamieni CDM,CCM imesha kiua Chama hakina Nguvu tena.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Mar 25, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanachama na wakereketwa wa CUF,Hamieni CDM.Ndoa ya CCM na CUF imekiuwa Chama jamani.
    Ule msemo usemao CUF ilizaliwa Visiwani na Itafia visiwani umekamika.Maalimu Seif toka apewe shavu,ametulia kama maji ya mtungini.Mmeachwa kama yatima.Karibuni CDM tuendeleze mapambano
    Slogan yetu sasa ni M4C,Tuunganishe nguvu tumtokomeze Magamba...
    Nawasilisha...
     

    Attached Files:

  2. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,632
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    yplus achana kabisa na hayo mawazo CHADEMA siyo dampo Shibuda anatutosha.
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    CUF endeleeni kumkatikia kiuno C.C.M huku CDM tuna M4C hatuwataki na shombo zenu za maku.c.c.m kazeni kiuno cuf wajute!
     
Loading...