Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF hamasisheni ushiriki wa sensa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Head teacher, Aug 16, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natoa wito kwa chama cha wananchi, CUF kuhamasisha watu wote washiriki sensa ya watu na makazi. Ninakishangaa chama hiki kuibuka na kujibu hoja za Nape kwa Chadema bila hata kugusia zoezi ambalo baadhi ya viongozi wa jumuiya za kidini wanahamasisha waumini wao kutoshiriki. Kwa kuwa serikali imeshindwa kuhusisha mgomo huu na chadema, ni vyema CUF ikajitokeza hadharani kulaani viongozi wanaohamasisha mgomo wa sensa.

    SENSA YA WATU KWA MAENDELEO YA TAIFA
     
  2. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    naamini chama cha CUF kitaitikia wito wako, maana kisiwe tu kinajidai kuongelea matukio,hata jamii kinapaswa kuasa hasa viongozi wake lipumba,Jusa na Mtatiro.
     
  3. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    lakini nilisikia hawa watu campeni zao za kisiasa huko zinakofanyikia, basi wakajitokeza kwenye hili, hata hiyo sehemu yao ya kupiga kampeni hawatapewa tena ule muda wa kusimama na kuongea mawili matatu.
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hoja hujibu hoja na si vinginevyo.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,041
    Likes Received: 5,224
    Trophy Points: 280
    CUF wako likizo, mtawasikia majanga yakitokea baharini
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndugu Mwalimu Mkuu,
    Husika na mada yako hapo juu.

    Sensa ni suala la kiserikali na lingepaswa kusemewa na kuhamasishwa na serikali; hii ndio tunayoilipa kufanya hivyo kwa maendeleo ya nchi. Sijawahi kusikia CCM, CDM, NCCR... wala chama chochote kuhamasisha, wala hatuwez kuvidai vyama vifanye hivyo. Ikiwa CCM wamefanya hivyo ni kwa sababu bado wamelalia mchago wa chama kimoja.


    Sasa iweje, vyereje kuitaka CUF ihamasishe ushiriki wa sensa?
     
  7. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema wametoa matamko mengi tu (ndani na nje ya bunge) kuhusu kusitisha migomo ya madaktari, Na sula la sensa mbunge mmoja wa chadema alimuuliza swali waziri mkuu bungeni, Kafu wamechukua hatua gani
     
  8. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ndio hivyo hatuna haja ya kuwa na wabunge wa upinzani bungeni.na vyama visivyo na serikali vifutwe mpaka uchaguzi ujao
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bado hujajibu swali langu, kwa nini uiombe CUF tu au ndio chama pekee cha upinzani bungeni? Na kwa nini usiviombe na vyama visivyo na serikali pia?
     
  10. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CUF ni chama cha pili kikuu cha upinzani TZ
     
  11. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    yote tisa mimi bado nasema sitahesabiwa kwakua bado sioni umuhimu wa kufanya hivyo.sensa kwa maendeleo sawa.maendeleo yapi wakati bajeti yenyewe ishapita?yako mengi yanayonifanya niseme sitohesabiwa kamwe.hivi inamaana nispohesabiwa mimi shughuli zangu za kimaendeleo hazitaenda?najiandaa sikuhiyo naenda za nairobi kwenye biz zangu.
     
  12. Wilawela

    Wilawela Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wadanganye! wakilaani msimamo huu no Kura tutapigia ADC!...........
     
  13. Wilawela

    Wilawela Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwani CUF na fedha Chafu wapi na wapi? Lakini mimi nakuelewa CUF ikishabikia tu Sensa ponda atazui kura za HISANI kwa CUF.....
     
  14. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waislam acheni kulalamika hovyo, wanawake na watoto walilalamika sana wakasema wanaonewa wakaundiwa wizara yao.

    "Wizara ya wanawake, jinsia na watoto" na nyie mkiendelea kulalamika tutawaunganisha kwenye hiyo Wizara na sasa itasomeka "Wizara ya Wanawake, waislam, jinsia na watoto"
     
  15. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijatukana wala kumkwaza mtu ila nilikuwa namuonya aache siasa za majitaka, utahusisha aje cuf na sensa, zipo taasisi zilizopewa ruzuku kwa ajili ya kuhamasisha sensa, vyama vya siasa Tanzania si Cuf pekee.
     
  16. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akizungumza katika futari ya pamoja akiwa katika mkoa wa KASKAZINI pemba, MAKAMU WA KWANZA WA RAIS WA ZANZIBAR na ambae ni KATIBU MKUU WA CUF maalim Seif sharif hamad amewataka wananchi kushiriki kikamilifu katika zoezi la SENSA.

    Source: www.mzalendo.net. Nimesahau ni gazeti gani hasa liliandika hii habari.

    kama shida yenu ni kumsikia DUME LA MBEGU kutoa kauli basi tiyari ameshatoa kauli.
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mkuu rekebisha spelling ni 'uncouth'
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    CHADEMA walitoa tamko kupitia Katibu Mkuu wake. Ukafiri umetokea wapi?
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mkuu huyu kweli ni wa KG, huleta mada za huko hasa kumchafua Zitto
     
  20. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bila shaka kwa kuwa wanaohamasisha mgomo wa sensa ni waumini wa dini yenye wafuasi wengi wa CUF!

     
Loading...