Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF hali mbaya, wakutana makao makuu kujadili athari za kumfukuza Hamad Rashid

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGUNGO, Mar 20, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Leo wanajadili hali ya kisiasa ya chama hicho,baada ya kumfukuza hamad rashid.kwanini wamjadili rashid?source chanel 10
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watajuta kuolewa na C.C.M.
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is too late!
     
  4. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hamadi ni mpambe wa dr slaa!
     
  5. r

    rweiki Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamechelewa sana,kwanza wakiri hamad kawatikisa ndo baada ya hapo wajadili ujanja hautawasaidia
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,773
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..hakuna athari zozote zile.

    ..ukifanyika uchaguzi leo hii CUF itashinda Pemba, na CCM itashinda Unguja.

    ..huku Tanganyika, CUF wako kwa ajili ya kutimiza masharti ya kisheria.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wamefufua gazeti lao linaitwa FAHAMU
     
  8. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wamwome radhi na wamrejeshee uanachama na Maalimu ajitoe kwanza
     
  9. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya sana, majuto ni mjukuu! ingekuwa vipi wangerejesha siku nyuma ili warudi siku ile waliitisha kikao cha kumfukuza Rashid, ili wabadili maamuzi!
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    CUF wamefulia kimawazo, halafu kun ombwe kubwa sana la uongozi baina ya viongozi na watu wanaongozwa.
     
  11. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha cuf ni chama cha nidhamu kama huna nidhamu kaa pembeni wanaume tunasonga mbele.
     
  12. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Uta tafakari vipi athari ya kufanya kitu baada ya kukifanya???
     
  13. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni bora CDM mngekuwa busy kutafuta majibu ya tuhuma za ufisadi zinazomkabili Slaa na hawara yake! CUF wamefanya kikao cha kawaida cha baraza kuu,jina la HR halikutajwa kabisa! CDM tafuteni mchawi wenu sio CUF!
     
  14. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF sio mchawi wa CHADEMA bali ni mchawi wa wawatanzania wapenda maendeleo! haiwezekani wewe uko kambi ya upinzani kwa sababu uliona sera za chama tawala hazifai, ghafla unabadilika na kuanza ushirikiano wa kimasilahi binafsi na chama tawala na kuwasaliti wapinzani wenzako na wananchi! dhambi hiyo haitawaacha salama.
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wewe ulikuwemo?
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Nilimuona mtatiro kwa picha ya tv jioni kavaa ile pama yenye cdm colour huku akiwa kashika kijiko..kulikuwa na mnuso coz penye kyela mara nyingi mtatiro lazima awe mbele
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    rip cuf
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mhariri wa gazeti lenu la FAHAMU?
     
  19. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Teh!teh!mtatiro na UBWABWA!
     
  20. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Te! Teh UBWABWA na Mtatiro.
     
Loading...