Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf haihusiki lolote na uamsho : Dk shein

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Jun 1, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jana kuliulizwa swali na munir zakaria wa channel 10
    "Mh rais, Chama chako kilitoa tamko kwamba waziri wa sheria na katiba ndugu Abubakar ajiuzulu.
    tamko hilo lilitolewa na naibu katibu mkuu wa ccm Zanzibar. nini kauli yako"
    Hilo ni tamko lake, CCM haijawahi kukaa kikao cha maamuzi kama hayo.
    Hayo ni mawazo yake binafsi na sio ya CCM, Kamuulizeni mwenyewe alikuwa nania gani? CCM haijawahi kukuatana
    Abubakkar na maalim seif walionyeshwa wakicheka

    CCM katika taarifa yake ilidai CUF ianhusika na uamsho"
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    haihusiki kama alivyodai dk shein
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona hueleweki?...
    Kitendo cha kumtaka waziri wa sheria na Katiba ajiuzuru haina maana yoyote kwamba CUF inahusika na uchomaji moto wa kanisa. Au kwa sababu yeye ni mwanachama wa CUF basi lazima chama chake kinahusika? maelezo ya naibu katibu mkuu wa chama yako wazi kabisa, na kwamba alimtaka waziri ajiuzuru kutokana na kushindwa kudhibiti jumuiya ya UAMSHO ambayo inafanya kazi zake kinyume cha usajili wake.

    Na ifahamike pia kwamba hata hao Uamsho wenyewe pia hawahusiki moja kwa moja na uchomaji moto wa makanisa, isipokuwa hotuba zao ndizo zimepelekea wajinga fulani kuamini kwamba adui wa Wazanzibar ni serikali ya Wakristu wa Bara hivyo kuchoma kanisa ni sawa na kuwatia mwiba wa nyayo Bara. Uchochezi wa Uamsho ndio unawaweka ktk kuhusika na uchomaji moto wa makanisa na sii kwamba viongozi wa Uamsho ndio walimwaga petrol na kuwasha kiberiti..Ifahamike!
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Acha kuwatetea mukandara,ndo wao na motive yao siku zote ni kuona makanisa/ukristo unatokomea unguja
     
  5. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dr.Shein hakurupuki, upole wake sio ubwege, Baba Ridh moko aende akale pindi kule!
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Za mbayuwayu changanya na zako vinginevyo utaachwa ferry.
    Habari toka chini ya kapeti ni kuwa CUF ya Zanzibar ndiyo Uamusho
    na Uamusho ya Zanzibar ndiyo CUF.
    Kwenye mikutano yote ya CUF utakutana na sura zote za wanauamusho
    na kwenye mihadhara yote ya wanaUamusho utakutana na sura zote za
    CUF. Wapemba 99% hawautaki muungano na wala hawawapendi wabara.
    Ila Waunguja 99% wanautaka muungano na wanawapenda sana wabara.

    So this Dude ni wapemba at work.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eh,,,,,,jusaa atatoa TAMKO
     
  8. r

    ralphjn Senior Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona wapemba ndo wamejaa huku bara?.
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kujaa kwao huku bara si kwamba wanapenda muungano na wabara...bali wapo
    huku bara kimaslahi. UTAKI UNAACHA
     
  10. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mh! Kazi ipo, tusubiri tuone - itajulikana tu!
     
  11. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wamejazana huku bara halafu wanazaliana kama mende wanavyozaliana gizani...kuna namna hapo...!
     
  12. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama CUF = Uamsho, pia ni sahihi kusema Uamsho = CCM maana CCM = CUF!!!

    Du!!!
     
  13. k

    kicha Senior Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wewe ni great thinker wa kweli kwa maana ccm +cuf=wazanzibar. waliobaki ni wapiga porojo tu na wanaosukumwa na chuki tu.
     
  14. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Napita tu!
     
  15. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alafu walivyowabinafsi usipime!....yaani wamekaa kibaguzi baguzi tu.
    Hapa nacheki ITV namuona Sheikh wa kipemba (mwarabu) anasema
    wataendelea kuandamana hadi wapate uhuru wa Zanzibar...kaazi kweli kweli
     
  16. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu wote wanaoshikia bango swala makanisa ni wafuasi wa CHADEMA! Imefikia wakati siwezi tofautisha lipi la CHADEMA au lipi la KANISA!
     
  17. B

    Bob G JF Bronze Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama unafikiria saana ni kweli utaona uhusika wa CUF hasa akina Jusa anapotoa kauri ya kibaguzi kama hili jimbo lina wakristo wengi na watu wengi kutoka Bara, Na Uamsho Hawataki watu toka Bara, wamechoma makanisa, wameiba bia na kunywa na kulewa, wameiba vinanda na meza na viti, Na waathirika wakubwa ni watanganyika na wakristo. nI KWELI PIA cuf HAINA WANACHAMA WENGI WAKRISTO KAMA JUSA ALIVO SEMA
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Itakuweje ...muungano ukivunjika na watu wakagoma nunua nyumba na viwanja vyao? Kwa jinsi nionavyo wazenj wengi wamejenga dar hasa msasani kuliko Zenj, kwa vile kule ni kwa kuwadanganya wenzao kuwa wapo dar ktk mapambano na serikali Kristu kurudisha uhuru wa zenj.
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Unajiona umeongea bonge la point!
     
  20. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama siyo wao Mkandara awataje waliochoma makanisa. Jambo hili liko wazi sana. Wakati wa kampeni za 2010 yalijitokeza pia yakaachwa. Ni wao na hao waliofunga nao ndoa.
     
Loading...