Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF, chama chenye sura ya muungano 100%

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbavu za Mbwa, Feb 25, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Katika Tanzania chama pekee cha siasa ambacho kina uwakilishi wa kuchaguliwa na wananchi sehemu zote za Muungano ni CUF. Pamoja na kuwa na wabunge wachache tofauti na CCM au CDM, CUF ni chama ambacho kinakubalika kila upande wa Tzania. CCM hakina sura ya Muungano kwa kuwa kinakubalika Tanzania bara na Unguja pekee kwani ndipo mahali pekee kilipopata madiwani na wabunge, kisiwani Pemba wametoka kapa. CDM ndio kabisaaa, wamepata Tanzania bara tu na visiwani wamechemsha. CDM ndo hawana sura ya muungano kabisa
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwahiyo unasemaje ndugu wa KAFU ....
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    fake post....
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu unanifurahisha saaana kwani hujui kuwa muungano ni kimeo!
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    alichokisema ni kama heading inavyojieleza, LABDA AFAFANUE ZAIDI.
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    chama feki ni chama chochote kinacho amsha hisia zilizolala kwa kudhani eti kupitia vurungu hizo ndo upate madaraka. na hao viongozi wa chama ukiangalia cv zao unakuta zimechafuka.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yeah ni chama chenye mrengo fulani!
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    babu chama chenye mlengo fulani unakijua kwa dhati, chama ambacho hata move za maandamano hupewa baraka na viongozi wanaojiita wa kiroho
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    asante kwa upupu usio na reference ya chama chochote, kiongozi yeyote wala nchi husika .... hapa ni JF bana hakuna mipasho kama bungeni bandika post yenye vithibitisho au challenge kwa mifano hai..... nafsi yako inajiridhisha kabisa kwamba nawe umepost kitu
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yeah hata matamko yao hutokea siku za Ijumaa! Imams huongoza
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    are you a born again at JF or a new member .... mbona unavimajungu majungu hivi ..... wala sikuelewi..! lol
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Very true,
     
  13. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Rev,
    Umeenda mbali sana mkuu, tambua unaheshimika jamvini mkuu.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umesoma post ya jamaa kabla sijamjibu! Hebu jaribu kuwa na subjectivity!
     
  15. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ..after all sisi Watanganyika hatuuhitaji kabisa muungano ufe hata leo. Wenye wabunge unguja/pemba wanapoteza resources na muda wao tu.
     
  16. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wengine kwa nini msinyamaze tu! Hivi kupiga domo kweni ni raha sana siyo.
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    faida za muungano ni ndogo kuliko hasara tunayopata tukiwa na muungano! bora ufe tukienda zanziber tunaenda nchi nyingine na hii itasaidia hata wenye biashara/branch zanziba watajiita internation busness itaongezaa cv zao, na wale wapemba wenye biashara kkoo watapanda hadhi na kujiita wa kimataifa,
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kawaida ya upupu humuwasha aliyeuchezea. Pole sana kwa kuwashwa. And 4dat real u knw the truth. Siasa za mihemuko tuachane nazo zitaipeleka Tz tusipopahitaji.
     
  19. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,574
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    CUF kimeungana na chama tawala (CCM) na hivyo kupoteza sifa za kuwa chama shindani. Unapopoteza sifa za kuwa chama shindani na kuwa sehemu ya chama tawala huna sifa za kujenga muungano kwa asilimia 100. Kama hiyo ndiyo ingekuwa sifa ya CUF, basi kingeunganisha vyama shindani vyote ili vipate kutoa chngamoto kubwa kwa chama tawala na hatimaye kukingo'a CCM madarakani na kuleta mabadiliko katika maendeleo ya nchi. Kwa kifupi, CUF hakina sifa za kuwa na sura ya muungano bali kumwezwa (kuwekwa mfukoni, kunyamazishwa) na chama tawala (CCM)!
     
  20. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kawaida ya upupu humuwasha aliyeuchezea. Pole sana kwa kuwashwa. And 4dat real u knw the truth. Siasa za mihemuko tuachane nazo zitaipeleka Tz tusipopahitaji
     
Loading...