Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF, CCM Wapigana kwa Moto Znz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Majasho, Aug 8, 2009.

  1. M

    Majasho JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Upepo wa kisiasa kisiwani Pemba unazidi kutoridhisha baada ya vitendo vya hujuma za wazi vinazidi kuongezeka kila kukicha,safari hii matawi ya vyama vya CUF na CCM yakiteketenzwa kwa moto na watu wasiojulikana. Haya ni maandalizi tu ya kuelekea uchaguzi mwakani? Je uchaguzi wenyewe utakuwaje mwakani? Wiki iliopita tulishuhudia zoezi la uandikishaji kusimama kwa ajili ya vurugu. Wakulaumiwa NANI? Tunafanya nini kuzuia vurugu kama hizi?
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Nai laumu CCM na ZEC kwa hili kutokea .Nashangaa kwa nini watu wanaogopa kushindwa ama kuacha kukiri kwamba maeneo hayo si yao .
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hao usalama wa taifa waache upuuzi wao, watu hawana time na ujinga wao.
     
  4. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Mnashindwa ku-analyze hata vitu kama hivyo. Jee vingine itakuwaje????
    This is repeated pattern whenever elections are near wanasiasa [siyo chama kimoja] wanatengeneza matatizo haya kwa sababu zao ambazo wakati mwingine hata ukaondoa uhai wa wananchi na wao wengine wakaenda majuu au sehemu nyingine salama.
    KATIKA VITA VYA TEMBO ZINAZOUMIA NI NYASI NA MITI wakati wote dont you get it?? usianze ahh CCM ukasahau wako CUF pia. Uhai wao kwa kiasi kikubwa uko pemba wakishindwa hata kwa robo itakuwa aibu sana. Jamani tujaribu kuanalyze mambo objectively.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Toaneni macho tu shauri zenu. Si mnataka kujitenga? Hatuwapi favour tena ya kuwasuluhisha. Nyie malizaneni tu tuone seif na Karume watatawala nani.
    Sisi tunasubiri mwaka 2010 bara tupate viti 100 vya upinzani, iwe isiwe tena bila fujo.:)
    Malecela katupa mbinu tayari, tena ambazo hata sisi m hawazijui.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi sijakuelewa unachokizungumza hapa...
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Vyote viini macho. wanalazimisha bao 2010 huko Pemba. Mengi yatasikika lakin ukweli anajua Allah.

    Mungu wanusuru ndugu zangu huko Konde , Ole na pujini
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yote haya yanamwisho, ipo siku CCM wataloa tu
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nyie (Chadema) na CCM mafisadi lenu moja, ndo maana mlipoporwa ushindi kule B'Mulo, mmenyamaza kimya hata kofi hamjarusha!!!!
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kheeeee heeeeee Kheeee..Eeh!
    Koh koh koh...MMhm!
     
  11. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena kila muwamba ngoma huvutia kwake.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa nyinyi kwa kurudishia makofi mmefaidi lipi? Kila siku kilio ni kile kile 'oh baba angalia MF kanipiga!'
    Kumbe hayo makofi hayasaidii. Ngoja 2010 tutatumia mbinu ambayo haijawahi kutumiwa hata na sisi m.
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Aug 8, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hapo ndio unapoanza kuboa! CCM+CUF=Usalama wa Taifa? Mawazo yako kama ya Seif ambaye amedai bila kuwa na uthibitisho wowote kwamba SMT inaishinikiza ZEC kuhusu daftari la kudumu la wapigakura!
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ukianza huo mchezo wa kurushiana makofi, nchi yote hii itageuka kuwa Pemba.. unataka tuelekee huko?
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sifikiri kuwa mko waungwana kama hivyo kwa vile hamjuwi ule msemo wa Kiswahili "Ndugu wakigombana.............!"
    Kwenu nyie ni wakati mzuri wa kwenda kubaka watoto wa "Kiarabu".
    Waachieni Wazanzibari watatuwe mambo yao kwani hilo la nyie kuegemea upande mmoja ndio balaa kwa Wazanzibari.
     
Loading...