Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF Bukoba watinga bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Jul 13, 2009.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2009
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa CUF Bukoba watinga bungeni. Spika awatambulisha. Je, hii ni sehemu ya mkakati wa kumkabili Lwakatare?
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Lwakatare atakabiliwa kule kule Bukoba na si Bungeni .Kwanza Bunge ni la wote bila ya kujali vyama .Sema kutambulishwa ni new twist kwa CUF maana hii ni tabia ya CCM sasa na CUF wameanza kuimba wimbo huo sawa ni haki yao .Kuna kampeni kule Dodoma jumba la baridi au sijaelewa ulitaka kutueleza nini ?
     
  3. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waswahili wanasema ujanja kuwahi. CUF wanakumbuka shuka wakati kumesha kucha? CUF Tanzania Bara ilijikita katika MUAFAKA na CCM ikasahau kwamba Tanzania Bara Muafaka sio issue. Ikasahau kwamba suala la Ufisadi na Umasikini ni mambo muhimu kwa watu wa Bara. Matokeo yake Chadema imechukua nafasi Muhimu hasa baada ya Kampeni ya Operesheni Sangara. Kwa CUF kuanzisha Operesheni Zinduka wakati huu ni sawa na kukimbizana na mkia wa Mbwa! Bila Rwakatare CUF is as good as dead in Bukoba.
     
  4. Amosam

    Amosam Senior Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo Katare alikuwepo katika kampeni B/muro na mbona sisieeemu wakavuna ushindi?Nenda muendako hawa jamaa ndio waongoza nchi tuu mtabaki kutosaini daftari ya matokeo halafu ndio nini?!
     
  5. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii misafara ya wanasiasa na Wapambe kushindana kwenda bungeni Dodoma inanitia kichefu chefu. Hawa watu wanafanya kazi saa ngapi?

    Huenda kuna maskini huko wilayani anasubiri huduma zao na kila siku anaambiwa njoo kesho, mheshimiwa hayupo.

    Tunahitaji mabadiliko makubwa TZ; mabadiliko ya fikra na matendo.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ni kawaida hiyo hapo bungeni,huwepo na wageni waalikwa natumai hii hata mbunge akitaka kumpeleka mwanawe basi anaruhusika kwa kufuata taratibu na Soika atawajibika kumtambulisha.
    Naona mna mchecheto hata mambu bado ,kwani Chadema mtamsimamisha Lwakatare kugombea ubunge ???
     
  7. nkawa

    nkawa Senior Member

    #7
    Jul 13, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa tunahitaji mapinduzi ya kifikra na kimatendo, tusikubari mawazo yao wala kujikomba kwao....CCM sasa wamejikita kwenye kununua shada za wapiga kura na kuwanunua wasimamizi wa upigaji kura.
    Kinachoendele Dom ni mikutano ya kibiashara tu..
    Wamejikita kwenye ufisadi wakusanye pesa za kuwapa ushindi.
    Inatia kichefu chefu.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Majibu ya jazba yanakushushia mtu hadhi na mleta mada hii nadhani hakuiweka vyema maana CUF Bukomba kuwepo bungeni ni haki sema style ya kutangazwa kwamba wapo ndiyo inazua maswali .Mimi nimesha fika Dodoma pale Bungeni mara 4 kwa kuonana na waheshimiwa wa CCM na Chadema lakini sikuwahi kusema niombe wala kuwaza kutangazwa kwamba nimekuja kwa ajili mtu fulani .Mtizamo tu huo na sijaona faida yake .Mle mjenoni nimekaa sana na mara kibao lakini hata kujulikana niko mjengoni sijawahi kutaka .

    Mleta mada alitakuwa ku save muda wetu tujadili hoja za maana hii si hoja .

    Kusema CUF ndiyo cha kiongozi nakubali kwamba ni Chama kiongozi Visiwani lakini Bara CUF hailkubaliki hata mara moja .Kukandia kwamba Chadema wanakataa usaini daftari ni ujinga huu maana hata CUF hawajawahi kusaini walipo ibiwa na kupiorwa ushindi na hata leo wanalia na muafaka .

    Jamani fikirieni acheni jazba .

    Lazima tukubali kwamba Bara Chama pekee ni Chadema na CC na Visiwani ni CUF na CCM .
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kazi ya CCM ni kubaka ushindi wa wengine, na kujitangazia ,wameisha kama mchuuzi wa makongoro hawana hadhi kabisa , even among themselves ni majungu kulalamikiana tuu , kushitakiana wako total confused siku za enda mbio mwisho wao waja
     
  10. B

    Baikal Aguido Member

    #10
    Jul 13, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kile ni chuma cha moto...hao vijana ni sawa na DEBE SHINDA....na daima MBIO ZA SAKAFUNI....., tu usubiri mwisho wa mziki wenyewe.
     
  11. L

    Lukundo Member

    #11
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amosam naamini kuna siku utaujua ukweli, labda nawe kama ni kama wao. Hata hivyo wewe si mmoja wao kwani ,hawamo humu.
    Pole ,hata kama hukuona yaliyotokea bmlo, na bado unafikiri miaka ya 95.
     
  12. mbuvu

    mbuvu Member

    #12
    Jul 13, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni njaa tu inawasumbua si unajua tena uchaguzi umekaribi wale waliozoea kuisha kwa kutegemea si hasa ndio wakati wao huu.Mageuzi ya kweli yatatokea pale wananchi wote kwa pamoja watakapoacha unafiki na kutanguliza maslahi ya nchi mbele na sio maslahi binafsi.
     
  13. M

    Masatu JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Juzi Mwenyekiti wako Freeman Mbowe alitambulishwa bungeni na Spika akiwa ni mgeni wa Dr Slaa. Je Chadema na wanaiga tabaia ya CCM?

     
  14. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu Masatu,

    Kwa kuwakamata wanafiki na wewe ni bingwa. Lunyungu anaimba tu ya CCM, haoni ya CHADEMA, kawa kipofu!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wacha weee wakavuna ushindi kwa kura zinazosemekana za wizi.Kazi ipo! hapa najua mkuu kibunango atanishukia tu
     
  16. M

    Masatu JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    Kwa akina Lunyungu kunya anye kuku tu... bata anaharisha!
     
  17. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwiba.
    Mgombea ubunge kwa CUF huko Mbeya vijijini amenunuliwa na Chadema juzi,jee unasema Ndugu Mwiba?
     
  18. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hii sikuiona mkuu wangu.umekuwa kama field masrshal es na kumkoma nyani giradi?
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Mkuu Mtanzania kweli unadiriki kumwita Lunyungu mnafiki ? Ndiyo lugha kweli za hapa kwa wanao heshimiana ?
     
  20. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Kwa JF ukiwa mnafika utaitwa mnafiki; tunamkoma nyani giladi mchana kweupe. Hakuna urafiki wala kuheshimiana, JF where we dare to speak openly bila kuambiwa huyu si mwenzetu. Najua Lunyungu hatanyima soda tukionana.
     
Loading...