Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF Arusha ngoma nzito, operation V4M yakwama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wild fauna, Sep 23, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nipo viwanja vya Sombetini hapa Arusha mkutano umedoda hakuna watu wameamua kuahirisha mkutano.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    labda wakafanye mkutano msikiti wa bondeni tena wavizie ijumaa.wao walidhani sombetini kwa kuwa kuna waislamu wengi wakadhani watakua ni wanazi wa cuf by default!!?arusha ni chadema tu
     
  3. Pangaea

    Pangaea JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwekee walau picha.
     
  4. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kiongozi alipanda jukwaa anadai wao ndio wameanzisha M4C mwaka 2009 ila cdm wakaiga,anadai watu wa arusha wamewaambia wamechoshwa na fujo, inshort jamaa anaishambulia cdm eti hawana hoja nyingne zaidi ya ufisadi.
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu mwanamke angesubiri mume wake atoke dodoma kwenye vikao ili aje amsaidie kwenye hiyo kampeni yake ya 'kopi and pesti'...
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tatizo wafuasi wa CUF wanaamini Prof Lipumba anaitumikia CUF! Sijui ni lini watakubali Prof ni 'cleark' wa CCM?
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mkuu mleta mada; ni mkutano wa level gani? Ndio zile V4C zao zimeanza? Ilikuwa uhutubiwe na nani? Ni Prof. a.k.a the Sultan au? Hawa jamaa wa ajabu sana; hawajui vikielea vimeundwa tena na bongo zinazochemka. Poleni CUF.
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Enyi wana-KAFU, hii mambo ya kuiga kuna siku mtajikuta mmjiingiza katika kuiga kunywa sumu mkafa bureeeee!!!!!!!!!!

    Mnaona sasa hicho ki-bajaji chenu kiitwacho sijui V4C sasa injini imegoma kupasha wakati ndio mko tu mwanzo mwanzo katika mbio hizi.

    Hebu nendeni mkajipumzishe salama kujilia vinono vya ndoa yenu na CCM huko serikalini; mkakati wenu wa kuja kugawa kura na kufanya mabadiliko yashindikane mbona kote bara tulishaukataa?????
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Sasa mkuu hueleweki mwanzo ulisema wameahirisha sasa unasema wanahutubia.Tushike kipi?
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    V4C = Vibaraka 4 Change? Ha ha ha ha! Ngoma inogile.
     
  11. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    mkuu inawezakana walikuwa wanahirisha mkutano huku wanalalamika kwa kipaza sauti..... teh teh teh
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Kataa ccm na vibaraka wake wote,over.
     
  13. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    nilipo sikia cuf wanakuja arusha nilikuwa najiuliza maswali bila majibu ,maana arusha na cuf ,ni kama kichaa na kuogamaji ,anyway nilikuwa napita tuu
     
  14. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu "Fmpiganaji" huyu kiongoz kabla ya kuahirisha mkutano alisema siwezi kuondoka hivi hivi itabidi niseme maneno kdogo.
    So alikua anatoa kama hints kwamba wanakwenda kujipanga wakirudi wataeleza kinagaubaga,anadai viongoz wa mkoa walishndwa kutoa taarifa iliyonyooka kwa polisi na matokeo yake wakaambiwa wa pospond sababu polisi wana majukumu mengine mengi.
    Hata hvyo huyu kiongozi wakati anafunga mkutano alisema arusha mnapenda kuskia people's power ila prof na maalimu seif atakapokuja jumapili ijayo mtawaelewa vizuri.
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nakushukuru mkuu.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu ni kweli kabisa ,cuf haijawahi kuwa serious na mbaya zaidi inatumika kuzorotesha maendeleo.

    kikwete+lipumba+seif+3.JPG
     
  17. m

    majebere JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Vyama vyenu bado vichanga lakini mnapigana vikumbo, hii ndio ile ya masikini anamroga maskini mwenzake.
     
  18. m

    majebere JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Ukiwa mbele ya JK lazima utaadvertise meno,nakumbuka Slaa alivyo kuwa anachekelea pale ikulu.sijui ni juisi au kujipendekeza.
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh kafumaniwa bwana ana mbwembwe sana eti V4C.
     
  20. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Cuf aibu yenu kwa kurusha madongo yenu CDM.
     
Loading...