Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ctv vipi! Mbona kimya tena!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DASA, Nov 9, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CTV mlikuwa mnatuhabarisha vizuri sana wakati wa kampeni za Igunga. Bado mengi yanaendelea ambayo mi nafikiri tungepata taarifa nzuri zaidi kutoka kwenu.

    Vipi mbona kimya sasa. Kama tatizo pesa mi nadhani wapo watu wengi wapo tayari kuichangia, Fanyeni namna ili muweze kuhamasisha.

    Au kuna tatizo lingine ambalo hatujui!!
     
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana Dr Slaa alikutwa kajificha katikati ya maspika ya matangazo NMC. Lilikua tukio la aina yake kama CTV wange iweka hewani katolewa kama Sadam Hussein!
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganywa na hivyo vijisenti. 500Tsh ndio inakufanya ushinde siku nzima JF unaandika upuuzi, wakati wenzako wanakula mamilioni. Loh! huna hata aibu!!.
     
Loading...