Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CTV - CHADEMA TV: Karibuni hewani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Sep 15, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa nini wasiiweke hewani hii CHADEMA TV..(CTV)..??? Mimi niko Tayari Kuichangia na nadhani kuna wadau wengi wataunga mkono . Tumechoka na uchakachuaji wa TBCCM. Wadau wa CTV tupeni mikakati yenu jamani.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Utachangia kiasi gani cha pesa?
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Mimi nitachangia Tsh.1,000,000/-, jee wewe ulishachangia kiasi gani huko CCM au ndiyo unangoja kudakishwa na Nape katika zile M 35?
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We are behind ya!!
     
  5. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    its time we are ready to support just let them us know how
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie nipo tayari kuripoti bure kutoka hapa nilipo. Kwani tz kwa sasa hakuna tv yoyote ni kama video za harusi ,mbona kenya wanatangaza vizuri sana
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wangetumia hata ile njia ya sms ...watu tungechangia tu ili mradi mambo ya michango na matumizi yawe transparent.
     
  8. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikipigwa kipenga tu, sie wajanja tutakuwa tayari tumeshachangia tv makini ya chama makini. Big up Chama Dume, Chadema.
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ungeanza na redio tungeona uko serious maana hiyo haihitaji uwekezaji mkubwa, hayo ya CTV yangefua baadae. Au kama vipi tengeneza ya kwenye internet watu waone online.
     
  10. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama CDM wameanzisha TV station waseme ni kiasi gani kwa mwaka wadau wako radhi kuchangia kwa ajili ya kuindesha. Wapo wadau kedekede mitaa ya kaskazini mwa amaerika na ulaya wako tayari kutoa fedha kede kede waseme tu
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Binafsi nakukubali mkuu ila watizame wakikuzingua hapa ni nyumbani kwako mkuu.
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tunasubiria watuletee njia mbalimbali za kutoa michango ili tuwe na chombo chetu huru.
     
  13. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Gazeti lenu la TZ Daima limeshindwa kuwa gazeti lenye mvuto, hebu angalia hata jf post from newspapers uone ngapi ni za hilo gazeti pamoja na jf kuwa na pro-CDM wengi.
    Kwenye website yao habari zinabadilishwa after 3days
    I tell u kama mtataka TV yenu ifanikiwe punguzeni propaganda za ki-CDM, la itabakia TV jina tu.
    Zitto mwenyewe ile habari yake ya meli znz hakutuma TZ daima, wala JF, jiulize kwa nini?
     
  14. s

    sakatutuka Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watupe gharama zinazohitajika,wadui tupo tayari.
     
  15. C

    Chacky Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ila isije ikawa mkishachangia baadae baada ya chama kuingia madarakani mkaanza kudai mgao. Ndio tutarudi kule kuleee ambako wengine wako kwa sasa. Ila ni vizuri hiyo CTV ikianzishwa maana itawapa watanzania habari ambazo ni za uhalisia (Hazijachujwa kulingana na matakwa ya watu fulani)
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Aliyekuambia Tanzania Daima ni la CDM kakudangany. Kama unajua kupima habari angalia habari inazoandika Tanzania Daima zinazohusu CDM, na habari inazoandika Uhuru zinazohusu CCM, kama huko kishabiki utaona tofauti kubwa. Hakuna siku Uhuru inaweza andika habari za CCM zenye mtazamo hasi, lakini Tanzania Daima linaandika habari za CDM hata zikiwa hazitakiwi na Wana CDM.
     
  17. m

    mfngalo Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Da naunga mkono
    Ctv
    2po pamoja
    Sa 2kimuita lissu,slaa pale kat itakuwa mzuka
     
  18. t

    tumpale JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uamuzi wa kuanzisha tv na redio ni muhimu sana, ikiwezekana tupate mtendaji wa aina ya tido mhando, things will be poa.
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    There are currently 82 users browsing this thread. (24 members and 58 guests):teeth::drum:
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tv chadema itakuwa changamoto la mabadiliko ya kweli,,yule mzee wa kichaga na litv lake ataangalia na wake zake,,simpendi sana yule babu
     
Loading...