Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CTI kununua DOWANS- Makamba Jr.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Mar 13, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa kamati ya bunge ya nishati na madini Mh J. Makamba ameripoti kuwa CTI wameonesha nia ya kununua mitambo ya dowans baada ya serikali kupata kigugumizi kununua mitambo hiyo. SOURCe: mwananchi.


    MY TAKE: mmiliki wa Dowans ni mtu very strong kiasi kwamba serikali ina msaidia kuhakikisha kuwa anaendelea kufaidi tax payer's money
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Januari ndio dalali wa hiyo mitambo.....utashangaa wanasema wameinunua geresha tu...bado hela inaendelea kwenda RA......
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,909
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kuweka wazi kwa sisi wenye nchi ToR/Job Description ya Waziri wa Nishati & Madini na Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Nishati na Madini VS Msemaji wa Wizara ya Nishati na Madini na Msemaji wa DOWANS

    I am confused and totally lost!
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu dogo amekuwa msemaji wa dowans? kama wameamua kuuza yeye inamhusu nini?
    Hata ikiuzwa hatuitaki tena hiyo mitambo yao na hatutaki biashara na yeyote atakayenunua kwani imekwishalaaniwa hiyo.Msitufanye watz mafala kwa kutubadilishia mvinyo kwenye chupa ya zamani.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ndio kazi tuliyomtuma? Mbona hazungumzii suala za bei ya mafuta kupanda? Au hii kamati ni ya DOWANS tuu?
     
  6. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni issue na Dowans inasemekana ni CCM Kulipa fadhila za uchaguzi mkuu 2005! Ccm ilingia mkataba na Mh Rostum Aziz (MP) Igunga kuwezesha Ccm kifedha ili tu itakapo shika hatam za uongozi basi Rostam ndiye atakayepewe tenda kubwa kubwa za Serikali!
    Ilivyotokea issue ya kufua umeme wa dharura Mh Rostam aliibuka kidedea cha uzabuni japo hakukithi vigezo muhimu kwa kushrikia na Serikali ya Nkwere! Compuni iliitwa Richmond, iliyopelekea Lowasa na wezake kujiuzulu! Kama haitoshi Ikabadilishwa jina na Kuitwa Dowans, inayosubiria kulipwa 94 biln kodi za watanzania!

    Hiv serikali ya Nkwere kila m2 ni kilaza mpaka Wasajili wa makampuni? Kwa hyo kelele za Wanassiem mitambo kununuliwa pengine na kulipa deni ni kwa maslahi ya chama!
     
  7. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni issue na Dowans inasemekana ni CCM Kulipa fadhila za uchaguzi mkuu 2005! Ccm ilingia mkataba na Mh Rostum Aziz (MP) Igunga kuwezesha Ccm kifedha ili tu itakapo shika hatam za uongozi basi Rostam ndiye atakayepewe tenda kubwa kubwa za Serikali!
    Ilivyotokea issue ya kufua umeme wa dharura Mh Rostam aliibuka kidedea cha uzabuni japo hakukithi vigezo muhimu kwa kushrikia na Serikali ya Nkwere! Compuni iliitwa Richmond, iliyopelekea Lowasa na wezake kujiuzulu! Kama haitoshi Ikabadilishwa jina na Kuitwa Dowans, inayosubiria kulipwa 94 biln kodi za watanzania!

    Hiv serikali ya Nkwere kila m2 ni kilaza mpaka Wasajili wa makampuni? Kwa hyo kelele za Wanassiem mitambo kununuliwa pengine na kulipa deni ni kwa maslahi ya chama!
     
Loading...