Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ctc inataka kuanzishwa, inahitaji ushauri wenu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by majogajo, Oct 4, 2012.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu nahitaji kuanzisha computer training centre, so kwa wale wajuvi wa vigezo na mlolongo unaotakiwa na veta ili kujisajiri basi wanijuze.
     
Loading...