Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crossroads!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Jul 31, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jamani eeh kuna kibinti NAKIPENDA sana na kwangu kina sifa za kuwa mke bora kabisa. Sasa tabu ni kwamba
    1. Kuna wakati nlikuwa karibu sana na dada yake so anahisi nlimdate dada yake na sasa nataka kumdate yeye pia [ukweli tulikuwa marafiki tu na hatukufikia ku-date]
    2. Mama yake ananipenda sana na ananichukulia kama mwanae [mpaka wakati mwingine najiuliza kama kum date mwanae ni sawa]

    Dah msaada jamani nifanye nn coz najua hiki kibinti kinanipenda pia ila tu kinaogopa zogo na dada yake
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yaani ume-meet vigezo vyote vya kumchukua huyo binti, madam dada yake ni rafiki yako mkubwa basi unaweza kumueleza juu ya pendo lako kwa mdogo wake ili akusaidie kumuondoa wasiwasi kwamba hamkuwa pamoja. Ila uwe na uhakika kuwa dada mtu hana kabisa wazo la kuwa na wewe, vinginevyo utaharibu kote..

    Kama mama mtu anakupenda yaani una nafasi kubwa sana ya kukubalika kwake kama mkwe kwa sababu ameonesha kuwa na imani na wewe mpaka akafikia kukupenda kama mwanaye. Good luck
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umemaliza kila kitu,na topic imefungwa
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    not so fast speaker...
    ukishaongea na dadake, na ikawa shwari talk to that gal na umsisitizie kuwa hujawahi kutoka na dadake na dadake aongee nae pia.ila kuweka imani zaidi make it official kama huna kizuizi sasa (kama shule etc). ila nikutahadharishe, mahuiano ya aina hii kama ikitokea yasipo-workout, it is nastier! utahama hadi nchi kwa aibu, u wont stop looking over ur shoulder. unless u ar a good boy, dont try this at home
     
  5. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana, kama dada yake anajua ishu zako za vimwana huwezi kumpata huyo binti, ila kama upo shwari hapo umejitwalia kabint kiulaiini
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Tabu iko hapo, tumewahi kuongelea hilö na tukakubaliana dada yake akirudi tuclarify hilo, but alivyokuja akaogopa tena.
    Sasa sina uhakika na hisia za dada mtu kwangu na sijui alichowahi kusema juu wakiwa wenyewe huko
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Aisee kama dada mtu anasita inabidi usilazimishe sana mambo, hapo ni suala la wewe kukomaa zaidi na binti bila kumshirikisha dadake,, kama dada mtu anakutaka pia basi kuna uwezekano wa bifu kuibuka.. Hekima, busara, uvumilivu na ujasiri vitahitajika sana ktk hali hii, kama mu marafiki wakubwa ikiwezekana angalia uwezekano wa kutoharibu mambo na uachane na huo mpango wako kwa mdogo mtu...!
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kuna wakati nawaza kuachana na mpangö mzima but tunaweza tucwacliane hata kwa mwezi but tunajikuta tumeanza tena
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    mwombe dada yake amfunulie ukweli bila ya kificho vinginevyo naona umekwama hapo...........................mitazamo ya mama haina mashiko iwe mizuri au la.................
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa hapo. Unaposema mnajikuta mmeanza tena, inakuwa mnaanza kitu gani ilhali kuna ngumu amekuwekea? Au una maana kuwa hizo hisia zenu ni mutual? Je dada mtu/rafikio ulimueleza lengo lako juu ya kumuoa mdogo wake au mliongelea juu juu tu? Isije ikawa anahisi huna malengo na mdogo ake ndo maana anasita.. Je status yako kwa dada mtu iko safi? Kwa maana kuwa huna sifa chafu machoni pake?
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mi cjaongea na dada mtu, initially nilimwambia mdogo mtu amuulize dada yake lkn she culdnt, then nikamwambia mi ntamuuliza na ye akiwepo, akakubali but nlipotaka kumuuliza akanizuia. I can say therez somethn pullin us together bt also therez somethin that doesnt want us to connect
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    sasa tatizo ni kwamba mnaogopa zogo tu ......
    au ???
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahah..menifurahisha mkuu..
    Simu yangu imekosa tu kitufe cha like na thank!
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Afrodenzi, kitu kama hicho
     
  15. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kutegemeana na malezi/mazingira ya dada mtu, anaweza kukuwekea kauzibe.. Lkn kuna maswali muhimu hapa: Unajua chochote juu ya maisha ya kimapenzi ya dadamtu? Amewahi kumtambulisha au kumuongelea mchumba/mpenzi wake mbele yako? Kama alikuwa wazi kwako anaweza kukusaidia. Pia kama uko serious na kabinti unaweza kumtumia mtu mzima anayekubalika kwake kumuhakikishia kuwa hujawahi kuwa ma mahusiano na dadaake. Lkn kama unataka kugonga tu.... Unalo.
     
  16. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Wel moja cwezi hata kuwa na wazo la kugonga tu maana shez mo than that. Dada mtu yeah tulikuwa tunapeana umbea mwingi sana zamani
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe mwenyewe mwambie rafiki yako yaani dada mtu umempenda mdogo wake na unataka kumuoa,unamsubiria yeye amwambie dada yake wa nini? Wewe uko karibu sana na dada mtu jitose mwenyewe
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    endelea kuchelewesha, ipo siku utaitwa shemeji.
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Una nyumba kijana?
    Kazi?
    Usafiri je?
    Tembocard mastercard?

    Kama yote ni safi andaa msimamizi wa harusi, suti nk mke ushapata, Just break the nuz!

     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dah nimependa strategy ya huyo mamamkwe mtarajiwa yaani hapo kajua kama hukuchukua mkubwa utachukua mdogo........kwa nini asikupende vijana kama weye ni adhimu sana kuwapata nyakati za leo!
     
Loading...