Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cross road:Doctor vs Pharmacist

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Medical Dictionary, Jun 14, 2012.

  1. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heshima kwenu wakuu
    Mimi ni form 6 leaver nimesoma PCB na nikafanikiwa kufaulu vizuri..nipo njia panda kwamba nichague faculty gani kati ya bachelor of pharmacy au doctor of medicine..naombeni mnishauri wakuu..kuhusu ipi naipenda zaidi? zote nazipenda..naombeni mnishauri kwakutumia criteria zifuatazo
    1.ipi inalipa zaidi?
    2.ipi inamazingira mazuri zaidi ya kufanyia kazi?
    3.ipi ina marupurupu zaidi?
    4.ipi rahisi kujiajiri zaidi?
    5.ipi inademand kubwa zaidi kwenye soko la ajira?
    unaweza ongeza criteria nyingi
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Umepata dv 3 ya points ngap?
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    am facing the same problem mkuu nakumbuka nimeshawahi kuleta topic kama hiyo humu jamvini wadau wakaniambia kwamba nifuate kitu ninachopenda ila mimi nilivyo dadisi kwa watu nimeona kwamba pharmacy inalipa zaidi in terms ya kujiajiri ukiacha vilevile na kuajiriwa pia coz wanasema cheti chako tu kinaweza kukuingizia pesa na bado pia hauja fungua duka lako na hapo pia ukiwa umeajiriwa..embu ngoja tusubiri wadau wengine watakacho changia
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    usidhan kila m2 ni kilaza kama wewe..nimepata div II ya 11 biology-B,chemistry-D,physics-E..
     
  5. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    pamoja mkuu..ngoja niwasubiri wadau
     
  6. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkuu godwinnko hii kitu uliishia kudecide wapi..coz me bado ni utata mpaka leo
     
  7. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    niliishia kudecide kwenda medicine sabab matokeo yangu ya biology yalikua mazuri sana compared to chemistry japo pia naweza chaguliwa pharmacy sabab pia nayo niliiweka katika selected programs..
     
  8. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    poa mkuu hopefully tutakutana wote pande hzo..
     
Loading...