Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Criticism:ikithibitika judge alilikoroga kwenye hukumu dhidi ya Lema apewe namba 12

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Apr 6, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanabod,kama ikithibitika kwamba yule judge alitoa hukumu dhidi ya Lema isivyostahili napendekeza apewe namba 12 kwenye list ya mafisadi na kwamba kila mkutano ni lazima azungumzwe,wazungumzaji wakuu juu ya huyu shetwan wawe Dr.SLAA na KABWE Z.NARUDIA TENA NI PALE TU IKITHIBITIKA ALITOA HUKUMU KIMAGUMASHI.
     
Loading...