Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Critical dillema, unamshaurije huyu bwana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SIPIYU30, Feb 28, 2012.

  1. S

    SIPIYU30 JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 466
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Hodi wanajukwaa,

    Kuna jamaa mmoja, umri 27 yrs, nahisi kachanganyikiwa na mapenzi. Historia yake inaonyesha amekuwa hurt na mpenzi wake wa kwanza. Baada ya kuachana na huyo mpenzi wake, akakutana na mwingine ambaye kwa kauli yake anasema hajawahi kukutana na mwanamke mzuri kama yule. Ingawa ana mtoto mmoja lakini walipendana sana, na akasema kuwa hatokuta mwanamke anayejua kupenda kama yule. Jamaa akiwa Dar, mwanamke alikuwa Morogoro.

    Baada ya muda akapangiwa kikazi Dodoma, akakutana na mdogo wa huyo demu wake. In short, kadiri siku zilivyoenda, huyo binti (shem) akawa anajisogeza kwake bila kujua kama dada yake ndo mmiliki. In short, hao mabinti (mtu na dadake) wote ni wazuri sana kwa maana ya kuumbika, na kadiri muda ulivyosonga ndivyo alivyonyemelewa na penzi la shemeji yake huyo na mpaka sasa yuko ndani ya 18, anavuta pumzi, ameshaambiwa piga, ila anashindwa afanyeje. meshika kiuno yuko njia panda apige penalt au aache, hebu mshaurini.

    Hoja yake ni kuwa fimbo ya mbali haiui nyoka na uzuri wa huyu shemejiye unamtesa, apige au asipige?
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    so jamaa anajua kwamba huyo binti ni shemeji yake ila binti hajui kwamba jamaa yuko na dadake? kama jamaa anajua, basi amweleze ukweli huyo binti na waendelee kuheshimiana kama mtu na shemejiye
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo yeye anataka tumshauri afanye ngono zembe na huyo shemeji wake sio?
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sometimes shetani huwa anasingiziwa kwa matendo yetu tunayoyafanya
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huo ni upumbavu, ni wazi dhamira yako ishaamua bali unajaribu kutafuta njia ya kuhalalisha ufirauni wako, hapo hamna mjadala ni wazi unajua hautakiwi kufanya hivyo and i'm warning you USIFANYE!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kids at cartoon network!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    alafu haya mambo ya mapenzi ya mbali ndio watu wanajikuta kwenye dilema za namna hii...mie nakushauri mega tuu kaka
     
  8. S

    Shaban Muhsin Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu hapa ni kwamba jamaa aachane na mawazo ya kipuuzi kwani huyo huyo ni shemeji yake!

    Kama vp shetani ashindwe na alegee kabisa kwani hana mamlaka hapa!
    AMEEEN!
     
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha shetani wala ibilisi,Huyo jamaa yako ndio ashad minal balaa tena kaanae mbali Kama anaweza kufikiri machafu hayo kwa shemeji yake seuze mke/ mpenzi wako atakuacha? Ukiona mwenzio ananyolewa bila kutiwa maji basi wewe Tia kabisaaa ..
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Eti na we unajihesabu una rafiki hapo!
     
Loading...