Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cristiano ronaldo: True story

Discussion in 'Sports' started by MAFUTBOL, Apr 19, 2012.

  1. MAFUTBOL

    MAFUTBOL Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    C. Ronaldo of Real Madrid cristiano.jpg
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Hapa tunatakiwa kujifunza kitu!!kuwaenzi waliotufikisha hapa!!wewe je?tafakari na lifanyie kazi!!
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    inspiring...........
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sure.....
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kweli Inspiring sana, na nikiri kwamba sikutegemea hili toka kwa CR, namuona kama ni mtu mjivuni sana-hili nalo ni somo jingine lakujifunza "we should not judge books by the covers"
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hili ni Somo Zuri kwa CCM

    CCM hata ukiwapa kura hawawezi kuwa true friends zaidi watakukera ... Maji hakuna barabara mbovu za viwango duni na kero mwanzo mwisho


    CCM Jifunzeni kwa C. Ronaldo
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hili jukwaa linaitwa Sports & Entertainment Forum....mambo ya CCM yanatoka wapi?????:heh:
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wewe ni CCM mbona umekuja hapa?
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mambo ya CCM yana forum yenye hadhi yake....kule kwenye jukwaa la siasa!!
    hapa kwenye Sports & Entertainment Forum inabidi tudeal na burudani au tujadili vukundi vya burudani na kikanda kama vile CDM et al..
     
  11. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtu wa chama gani anatakiwa kuwa hapa?watu wa michezo hatuangaliani kwa itikadi za chama kama jukwaa limekushinda kacheze na dadako jikoni au nenda kafue sidiria zako na gaguro ufue
     
Loading...