Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Criss angle in a mindfreak

Discussion in 'Entertainment' started by wilbald, May 17, 2011.

  1. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wakuu naombeni ufunuo kuhusu hili....huyu jamaa anayeitwa CHRISS ANGLE.Huwa simueli elewi kwani mambo yake nayofanya kwenye show zake sijui ni uchawi au ni-graphics.

    Criss Angel ∞ Mindfreak
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata mimi huwa simuelewi Mkuu. Huyu jamaa ananiacha hoi. Kwa wenye uelewa mtujuze.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhhh
    na dhani ni magic tuu..
    Kama take mazingaubwe ya PAWA MABULA
    shule ya msingi lol
     
  4. Makedha

    Makedha Senior Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chris Angel ajiita illusionist, yaani anajua vipi kuzifanya magic tricks zake zionekane kama ni uchawi wa kweli lakini everything ni illusion tu.
     
Loading...