Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crisis replacement of opposition party - chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by newmzalendo, Jun 22, 2012.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    HAVE YOU EVER WONDERED ,WHAT WILL REPLACE THE OPPOSITION PARTY IN TZ AFTER CHADEMA IS IN POWER.

    ninahofu na mashaka na CHADEMA kuchukua dola,je chama kipi kitakuwa chama kizuri cha opposition bila kuleta Vurugu,Vita,ukabila ,udini na uchochezi.

    so Far CHADEMA has been doing a good job as a major opposition party,without causing any public violence,ukabila etc.

    JF members as much as most members wish to see CHADEMA in power,we also need to consider the replacement of CHADEMA, in a way its a form of succession plan. lets discuss
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    em andika kwa kiswahili hapo kwenye aya ya pili, hasa hiyo sehemu ya kwanza (kwenye hiyo aya ya pili) kabla ya mkato.
     
  3. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhan NCCR-Mageuzi wakijipanga watafanya vyema. NYINYIEM ITAKUFA KAMA KANU-KENYA.
     
  4. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ngumu kueleweka. Ngoja waje wenye first class zao hapa.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe ni mmoja wapo Great Thinkers humu.

    Kimsingi umenikuna sana na kunishangaza mnoo pia jinsi gani darubini yako ilivyoanza kunasa picha za mbali ajabu huku ukiwa na lengo zuri mno kwa taifa letu kutfutia jibu baadhi ya maswali mazito kitaifa ambayo bado hayako wazi sana kwetu hadi hivi sasa.

    Big up mkuu!!!


     
  6. D

    Dabudee Senior Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serious issue this you know sir?
     
  7. G

    Gurti JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm itakuwa chama kikuu cha upinzani.
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM kitakua chama kikuu baada ya uchaguzi then uchaguzi utakaofuata kitakua kimekufa kifo kibaya na kitakua kikionekana tu kwenye vitabu vichache vya historia,
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    No wonder ccm will be, because they will correct their mistakes.

    But lets pray for cdm
     
  10. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wasiokuwa magamba na wana UVCCM wasiolamba buti za mafisadi wajitahidi kuimarisha CCJ.NAPE MWAKYEMBE, SITTA,mpo?
     
Loading...