Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

credit kuchotwa kwenye modem yangu ya sasatel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Parachichi, Dec 4, 2011.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakuu ninayo modem ya sasatel,nliweka elfu 10 last month,sikununua bundle yoyote kwan nlikua nasafr,leo nimerud kuchek balance haipo!nahis wamenilamba!from today modem yao naitupia
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama ulilipa bundle,uwa na deadline,let say 30 days!.,zikifika ata kama ujatumia thumuni.Wanailamba yote na hii ipo kwa wote ata TTCL,VODACOM etc
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bundle sikununua mkuu!niliweka credit then nkaenda mkoa!nkajua nikirud ntakuta credits zangu!kurud leo nachek balance hakuna hata 10!au hairuhusiw kuwa na balance kwenye account?wizi wizi wizi
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kabla ya kuwatuhumu jiridhishe kwa mambo yafuatayo: baada ya ku-recharge huku conect internet?!, je, automatic updates settings kwenye comp yako zikko je?, kama uli-conect internet hata mara moja na outomatic updates zikiwa ON then ujue kuwa buku 10 inaweza kulambwa hata ndani ya sekunde 10, jiridhishe kwa hayo la sivyo utanunua moderm zote zilizopo duniani kabla ya kufirisika, ciao.
     
Loading...