Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Credit Card in Tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kwelakenya, Feb 5, 2011.

  1. k

    kwelakenya Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani,wapi naweza kupata credit card hapa Tanzania?Au njia yeyote ya ku make payment online?
     
  2. l

    lily JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u cant
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    crdb na eximbank
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Online Payments Jaribu kucheki paypal you can send money from Tanzania, process huenda ikawa ya kuchosha lakini in the end utafanikiwa.., alafu do a search on virtual credit cards.

    Exim walikuwa nazo master cards ila sidhani kama bado zinafanya kazi wapigie for more information
     
  5. C

    Chief JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    I use CRDB lakini lazima kwanza uwajazie fomu fulani hivi.
     
  6. C

    Chief JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    You can
     
  7. K

    Kosmio Senior Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Exim wana credit card lakini lazima uweke deposit half unapewa credit 80% ya deposit uliyowapa. They will give you interest though on your fixed deposit. There offer both MasterCard or VISA.
     
  8. K

    Kosmio Senior Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Exim wana credit card lakini lazima uweke deposit then unapewa credit 80% ya deposit uliyowapa. They will give you interest though on your fixed deposit. They offer both MasterCard or VISA.
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Are u sure au na wewe pia huna???nadhani inawezekana but ni process ndefu zaidi atumie paypal........
     
  10. deom2i

    deom2i Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu na CBA Bank wanazo pamoja na internet banking.
     
  11. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    STANBIC Ukiwa na foregn account outmatic una pata na Hiyo...wanasema inasumbua kwa ajiri ya exchange late..yaani wewe una account ya Tsh...wakupe credit card..uko kwenye transaction or payments wao wanakuwa na exchange yao na kule unako lipia exchange yao..full vurugu..ila ninajua baadhi ya watu wanatumia za CRDB...Mpaka marekani.
     
  12. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    vp hiyo account ni lazima iwe ya Tsh. au hata nikifungua ya US$ napata hiyo huduma?
     
  13. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu unaweza kuwa na akaunti ya tshs ila utakua unaopigwa sana foreign exchange difference,fungua usd akaunti,unachenji madafu yako town kwa bureau unaenda ku deposit!easy
     
  14. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la CC Tanzania linachangiwa na kutokuwa na anuani za nyumbani za kudumu na mtindo uliopitwa na wakati wa kutumia box numbers. Serikali inasuasua kuanzisha vitambulisho pamoja na post code address kwa kukimbia jukumu lake la kuondoa umasikini kwa raia wake. Bila mambo hayo CC itakuwa kwa chosen few wenye nacho.
     
  15. m

    maselef JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni mteja wa CRDB nenda tawi lolote unajaza form baadae watai-activate card yako. Mimi nilifanya hivyo na nimeshanunua vitu toka nje ya Tanzania mara nyingi tu bila matatizo. Kwa sasa nipo nje ya nchi lakini still naweza kutumia my pesa zilizoko bongo kununua vitu online.
     
Loading...