Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CREATIVE MIND ASSOCIATION - Wawafahamu hawa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bahatika, Jul 25, 2012.

  1. bahatika

    bahatika Senior Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kuna organization nimepigiwa simu nimeitwa kwa interviw inaitw CREATIVE MIND ASSOCIATION. Niliona tangazo lao zoom nituma Cv yangu wamenipigi interview itakuwa HOLIDAY INN. nomba msaada kama kuna mtu yoyote anawajua na interview zao zikoje?
     
  2. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Use google.
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    not a good reply.............
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hilo jina limekaa kiujanja ujanja sana.
    Anyway walitoa nafasi ya Project Coordinator nakumbuka moja ya vigezo vyao ilikuwa ni lazma uwe unafanya kazi somewhere au uwe unaendesha biashara.
    nilistuka sana nilipoona hiko kigezo, nikaamini wanataka kusaidiana na wewe katika kutumia(kutumbua) kipato chako unachokipata.
     
  5. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    what's the good reply?
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Wanahusika na uzaji wa mabeseni kwa bei ya promosheni.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. bahatika

    bahatika Senior Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yani wamenistua eti training ni holiday in kama forever living vile, halafu walipiga simu walivyoona sijapokea wakatuma mpaka sms
     
  8. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Usiogope we nenda kawasikilize by da way unaongeza experience za kuwa interviewed.Interview huwa haziko constant so usitegemee jibu zuri kuhusu interview zao zikoje.Ila kutokana na jina lao "Creative mind..." inaonekana ni wabunifu wa...hasa mambo ya business.common interview qn ni' tell us about urself?why do you want to work with us?what do you know about team work..bongo interview qns ni zilezile.All the best remember do your home work bfr interview.
     
  9. bank

    bank Senior Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahaaa hawa jamaa zangu wamefika mbali sana.They are very self motivated living very high class life than their earningNenda ktk interview utapata maelezo ya kutosha halafu uje kutueleza matokeo.
     
  10. M

    Mtaftaji Senior Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ck 1 niliitwa cnz mori nilitoka na ham,nafika kule kz ya promoshen nilichoka kbs.ila nenda ndg utajua mbivu hkhk.
     
  11. M

    Mtaftaji Senior Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ck 1 niliitwa cnz mori nilitoka na ham,nafika kule kz ya promoshen nilichoka kbs.ila nenda ndg utajua mbivu hkhk.uckate wito kataa maneno.
     
  12. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe ndo hawa na mi walitumia sms,eti wako cnza mori,mara njoo blue peal pale ubungo,nilipowabana wamepata wapi # yangu maana cjawah kuomba kaz kwao eti wanasema walipata kwny gazeti la mwananchi!nilishangaa,ss kwny gazeti la mwananchi # yangu inafanya nn!....
     
Loading...