Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cream ya kuondoa makunyanzi - mkono wa sweta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Aug 12, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani, nasikiliza power breakfast ya Clouds FM. Mara nasikia kuwa serikali ya SA imeridhia uuzwaji wa ngozi iliyokatwa kutoka kwa watoto wadogo -tohara. Ngozi hii hutumuka kutengeneza cream maalum ya kuondoa wrinkles hasa kwa wanawake. Habari ndo hiyo..................
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Heheeeeeeeeeeeeee!!! Ngoja wateja wa hiyo kitu waje.
     
  3. Nyabwire

    Nyabwire Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa haya.dunia hii haikosi vioja.
     
  4. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kansa tupu humo!
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Duh hii kali
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasije wakawageuza ndugu zetu wa kule Mombasa na Musoma dili. Waliokuwa wanawatafuta Albino naona sasa watahamia huko maana zipo mpaka za Watu wazima.
     
  7. d

    dkalu Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    End of the world ndo iyoo imefika kama watu wanatumia ngozi ya mtu kutibu nomaaaaaaaaaaaaa.
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    BTW, huku kwetu kanyigo/ katerelo hawapati kitu na wateja wa hiyo cream hawapo maana kwetu ngozi ni soft.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Ndo umejua leo?! Placenta je?!
     
Loading...