Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CRDB Visa card

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mathias, Sep 17, 2009.

  1. Mathias

    Mathias Senior Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakubwa salamu
    Kuna mtu yoyote mwenye uzoefu/ anayetumia crdb visa card nje ya Nchi? Wakati naondoka Dar nilijaza fomu za kuactivate visa card yangu, na bahati mbaya sikutumia wakati nipo bongo. Swali ni kwamba endapo ntaitaji kufanya malipo (nipo Uholanzi) au kuchukua pesa kwenye atm hapa, namba zipi kwenye card niza muhimu kuzingatia tofauti na PIN
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    By the way unayo card mpya za CRDB? coz hilo ni la msingi. Kwa kuwa security numbers (namba tatu) kwenye kazi za visa za zamani hazipo. So hata kama uko activated bado hutaweza kufanya payments.
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pia kuna information nyingi kuhusu hizi VISA za CRD on the following links kuhusu malipo security etc etc. Nami nilikuwa na tatizo kama lako nikapata elimu toka huku
    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/35464-using-paypal-and-moneybookers-with-crdb-visa-card.html
    http://www.jamiiforums.com/jf-lounge-general-chat/35323-msaada-kwenye-tuta-how-to-use-paypal-to-send-money-through-a-crdb-account.html
    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/23169-crdb-visa-card-utata-wa-matumizi-yake-mtandaoni.html

    Ukimaliza pitia hizo threads moja kwa moja maseali yako yatajibiwa na zaidi.
     
  4. Mathias

    Mathias Senior Member

    #4
    Sep 17, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Shapu
    asante kwa useful comment naona zinajitosheleza
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapana.
    Mimi nilishawahi kununua laptop yangu huko Uholanzi (dukani) kwa kutumia visa card ya CRDB ya zamani isiyokuwa na zile security numbes (namba tatu). Na pia unachukua pesa kwenye ATM kama kawaida. Usichoweza kufanya ukiwa na hiyo visa card ya zamani ni kununua vitu online maana hiyo PIN CODE inahitajika na pia hakuna card number (namba 16) kwenye hiyo visa vard ya zamani ambayo pia inahitajika.
    Wasalaam.
     
    Last edited: Sep 17, 2009
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ungebonyeza kile kitufe cha "thanks"
     
  7. Mathias

    Mathias Senior Member

    #7
    Sep 21, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sawa Mkuu nimekupata!
     
Loading...