Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CRDB telegraphic transfers inatia hasira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Feb 6, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi crdb bank wana minimum ya muda gani ku clear telegraphic transfer? Nimetumiwa tt toka denmark toka ijumaa nikiangalia kwenye account yangu naona hela zimeingia hata sim banking kwenye mobile inaziona lakini mbona siwezi kuzichukua kwenye atm? Huu utaratibu ni standard au ubabaishaji
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ww sema umeishiwa na uko desparate, mpigie kimei usaidiwe nikupe # yake?
     
  3. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nipe mkuu? Ni kweli nazihitaji dola hizo...
     
  4. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo no ya kimei vp?
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawana kanuni mkuu, TT za local kuna siku inatumwa unaipata siku hiyo hiyo, kuna wakati mwingine unaipata baada ya siku tatu, wakati mwingine inachukuwa wiki inategemea na jinsi maofisa wa banki walivyo lala na kuamuka.
     
  6. b

    babaAbby Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mm tt huwa hazina post Value date...meaning zina imediately value date kama zipo kwenye a/c na huwez kuwithdraw meaning wapeziapply kwa value date so mpaka due or mature date ifike....Pole ndg ila pesa zako utazipata.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    next time tumia western union..kitu ni hapohapo unachukua fuba.
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah,,crdb wana magumashi flani they need to change kuna wakati jamaa yangu aliamuru watransfer pesa kulipia gari UK kupatikana TT mpaka mshikane mashati
     
  9. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanakata hela nyingi kwanza
     
  10. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kimei ni wakati wa KUONDOKA ama kufanya kazi. malalamiko hayo hatuyapendi kwa ustawi wa benki
     
  11. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Peoplessssssssssssssssssssss
     
  12. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaa
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Yaani mimi pia yalinikuta una akaunti pale lakini kukufanyia transaction ya kutuma pesa nje utafikiri unataka kuua. Raha ni Twiga Bankcorp.
     
  14. M

    MERCYCITY JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Kutuma pesa kutumia CRDB ni hasara maana nilituma pesa majuzi US$ 3204 na niliyemtumia akapewa Tsh 4,871,000 ambayo ni exchange rate ya 1520 kwa US$. Nilipojaribu kuangalia exchange rate ilikuwa ni Tsh 1560 kwa US$. Niliona kuna shida kidogo hapo.
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...