Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CRDB NI AIBUkwa benki hii kutoa ubani wa laki tano kwa familia ya wanajeshi

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 13, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    http://3.bp.blogspot.com/-UAUA1br9cvQ/UEtldvNzwUI/AAAAAAAAM0Q/SycH8RGJ8R4/s1600/Faraja.JPG
    Kaimu Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya CRDB, Esther Kitoka, akimfariji mtoto Salum Chinguile ambaye ni mmoja wa watoto wa Marehemu Koplo Yusufu Saidi, ambaye alikufa maji katika zoezi la kulinda amani mjini Darfur, nchini Sudan.
    source3.bp.blogspots

    Nimesikitishwa na kitendo cha benki ya CRDB kutoa rambi rambi kiduchu la laki tano kwa kila familia iliyopotelewa na askari huko Darfur.
    mimi sielewi ujumbe wanaoutoa kwa wananchi, benki hii ambayo ni moja kati ya benki kubwa zaidi nchini.
     
  2. b

    babacollins JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kutoa ni moyo..............sio benki......hata wewe unaweza kufariji
     
  3. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Binafsi ninaamini umepata audacity ya kuwakandia CRDB baada ya wewe mwenyewe (uwe tajiri au masikini) kuchangia chochote. Kama hivyo ndivyo, ninakupongeza sana!

    Kama hujachangia chochote bado, you better wisen up man and keep a lid on that big bowl of yours!!
     
  4. aye

    aye JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    we umechangia ngapi
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Inauma eee!
     
  6. K

    Kilekamagana Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajikuna mkono unapofika. Usilaumu chochote hapo.......
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Wacha upuuzi, kwani hata wangetoa milioni kumi uyo mwanajeshi angefufuka????

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Yeah.. inauma kuona mtu anapanua bakuli lake kubwa na kutoa mbofumbofu dhidi ya mwingine ambaye walau kaguswa japo kidogo, huku mtoa mbofumbofu mwenyewe hata sensi tano hajatoa.

    You must be suffering from CCMiasis whose symptoms are greed, selfishness and wickedness.
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    You're back?
    Thats interesting, you must be one of those money bag geezers from the "Bank that listens".
    Your fellow geezers up there with yourself make one hell of a misery bunch.

    Kuuza sura for a paltry five hundred thou, thats what I call stingy.
    And why did they have to send that poor lady, coats and tails and all, would have been better if you had not called the press.
    By the way where was the big man himself?
    Out and away in the US, to be exact, probably spending a few hard earned vijisenti.

    You guys are very stupid, whom do you think you are taking for a ride?

    Stingy lot.
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,812
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ni aibu nafikiri kwa Benki kubwa kama CRDB kutoa laki tano kama ubani wakati wao wana tengeneza mabilioni.
    kuna ulazima gani kujionyesha mbele ya kadamnasi kwa hela ndogo kama hiyo?
    Kama msukumo wao CRDB ulikuwa wa kibinadamu TU, basi wangefanya shughuli hiyo kimya kimya.
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ulitaka watoe ngapi
     
  12. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Wanawakibika kutoa Au wamekotolea Jamani? Ha, Mbona m5 nyingi Jamani?


    QUOTE=masopakyindi;4624508]http://3.bp.blogspot.com/-UAUA1br9cvQ/UEtldvNzwUI/AAAAAAAAM0Q/SycH8RGJ8R4/s1600/Faraja.JPG
    Kaimu Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya CRDB, Esther Kitoka, akimfariji mtoto Salum Chinguile ambaye ni mmoja wa watoto wa Marehemu Koplo Yusufu Saidi, ambaye alikufa maji katika zoezi la kulinda amani mjini Darfur, nchini Sudan.
    source3.bp.blogspots

    Nimesikitishwa na kitendo cha benki ya CRDB kutoa rambi rambi kiduchu la laki tano kwa kila familia iliyopotelewa na askari huko Darfur.
    mimi sielewi ujumbe wanaoutoa kwa wananchi, benki hii ambayo ni moja kati ya benki kubwa zaidi nchini.[/QUOTE]
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Sorry sikusoma Poa, hii Ni Aibu! Laki 5 Jamani? This is stupidy kabisa, Huu Ni mchango Wa harusi, sio Unami Watu waliompoteza bread winner!



    QUOTE=uttoh2002;4631792]Wanawakibika kutoa Au wamekotolea Jamani? Ha, Mbona m5 nyingi Jamani?


    QUOTE=masopakyindi;4624508]http://3.bp.blogspot.com/-UAUA1br9cvQ/UEtldvNzwUI/AAAAAAAAM0Q/SycH8RGJ8R4/s1600/Faraja.JPG
    Kaimu Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya CRDB, Esther Kitoka, akimfariji mtoto Salum Chinguile ambaye ni mmoja wa watoto wa Marehemu Koplo Yusufu Saidi, ambaye alikufa maji katika zoezi la kulinda amani mjini Darfur, nchini Sudan.
    source3.bp.blogspots

    Nimesikitishwa na kitendo cha benki ya CRDB kutoa rambi rambi kiduchu la laki tano kwa kila familia iliyopotelewa na askari huko Darfur.
    mimi sielewi ujumbe wanaoutoa kwa wananchi, benki hii ambayo ni moja kati ya benki kubwa zaidi nchini.[/QUOTE][/QUOTE]
     
Loading...