Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CRDB na Stanbick wapi wanalipa zaidi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Osama, Apr 23, 2012.

  1. O

    Osama Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwa wanaojua naomba mnisaidie scale za mishahara kati ya haya mabenk mawili.
     
  2. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa nafasi gani?
     
  3. O

    Osama Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ma cashier na matellers mkuu
     
  4. m

    matangarara Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Crdb,.,,
     
  5. m

    mchwa Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaelekea wewe ni freshers from university unaulizia mishahara na kazi huna .ukishaambiwa mishahara then,,,
     
Loading...