Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crdb- mwanza kunani mishahara yetu ya mwezi huu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bosco Ntaganda, May 30, 2012.

  1. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi kuna nini hapa crdb -bank na halimashauri ya jiji la mwanza? Hadi leo hii wako kimya kuhusu mishahara yetu sisi tunaopokelea bank hii. Kwanini tuna adhibiwa hivi jamani?
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Sio CRDB wanaokuazibu ila ni serikali ya CCM ambayo haijapeleka mishahara hiyo huko
     
  3. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu, japo kwa kunipa faraja, kwakweli hali ni mbaya sana, tulizoea kila tarehe 25 hivi mishahara inakuwa kwenye account tayari, lakini mwezi huu wameamua kuni chakaza.
    Hawa CCM hawa, Mungu atatulipia tu
     
Loading...