Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crdb kupiga mnada mgodi kiwira

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BONGOLALA, Mar 12, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    nakumbuka waziri ngeleja aliwahi kusema mgodi umerejeshwa serikalini kumbe ni uongo!mgodi upo chini ya ufilisi wa crdb,pspf,nssf jumla 29bilion wanadaiwa kiwira coal and power project!source nipashe leo uk wa 3
     
  2. wasaimon

    wasaimon R I P

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani zilikopwa kipindi gani? Mkapa na Mkewe wakiwa wamiliki au kabla ya wao kijigenisha?
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TZ kwa nini kila kitu usanii. Hivi lini tutakuwa serious?
     
  4. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ipo siku tutakuwa tunaona aibu kujitambulisha kuwa ni Watanzania. Serikali inajua yote hayo halafu inacheza usanii
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni serikali iliyojaa usanii ikilindwa na ugumu wa kupata siri zake, siku ikitokea vichaa idara fulani imekwisha kabisa. Bofya hapa kwa habati kamili.:: IPPMEDIA
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Halafu mnunuzi Rostam-cum-JK .......Tz shamba la bibi

    Halafu haka Kangeleja haka, i can smell kamewekwa kwenye hii wizara kafanya biashara fulani hivi ya umesenja.....
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha!
    Mi nishaanza kuona hiyo aibu. Duh!
    Hivi sheria inasemaje kuhusu mtu anaesema uongo?
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hahaha unamchokoza spika?
     
Loading...