Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crdb -kichaka cha walanguzi wa mali zaumma

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CHUAKACHARA, Apr 26, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Imekuwa sasa ni kawaida kuwa kila anayetaka kuiibia serikali anatumia CRDB. Ushahidi: EPA pesa zilizo nyingi zilipitia CRDB. Haijatosha, Ezekiel Maige, Waziri wa Utalii anasema mkopo wa kununua nyumba ya mabilioni amepata CRDB. Hii benki!!!!, hii benki!!! Kichaka cha kuiibia serikali! mapito ya pesa za walala hoi!
     
Loading...