Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crdb hii ni kero................you need to change plz....!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by only83, Apr 11, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Nimekuwa napata tabu na hii benki inayofanya vizuri kwasasa kwenye Banking Industry.Kuna kero juu ya Staff wake hasa wa kike,mfano wewe ni mteja na upo dirishani kwa Teller unakuta vinanyanyua simu nakuanza kuchat mbele yako....Leo nimeenda CRDB Dodoma Branch kwa ajili ya kufatilia kadi yangu ya ATM,chakushangaza wameniacha nimesimama zaidi ya nusu saa,nilipowaambia mbona sipati huduma wanasema tulikuwa tunawaudumia waheshimiwa yaani wabunge....Kwa kweli nilipandwa na hasira sana...yaani ubunge wao unanihusu nini mimi? Niliwaifanya kazi NMB miaka fulani akaja mbunge mmoja wa viti maalumu toka Iringa akitaka nikamchukulie hela ndani maana anawai,kwakweli nilimwambia wazi sikufahamu naomba upange foleni...........CRDB mnakera jamani....
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hii bank huwa naambiwa ni one of the best and efficient banks in Tanganyika, in short ndo bank nzuri ya kwanza ya kizalendo kwa huduma tanganyika sasa kama hao staff wao wameanza kuleta marangi basi itaanguka muda si mrefu/ at least kupungukiwa wateja hasa wa mjini!
     
  3. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cooperative rural development bank
     
  4. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    CRDB imepoteza UHALALI wa kuitwa benki inayomjali mteja... au ni benki inayomsikiliza mteja? LOL
     
  5. saidomr

    saidomr Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpango mzimaa.Boa Benki tu.!
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tukiwasema kama hivi watajirekebisha, hizi ndizo benki zetu za ndani hivyo tujione tunawajibu wa kuwakemea wanapofanya ndivyo sivyo, kukimbia (kubadili) benki sio suluhisho la kudumu nadhani ni matatizo madogo madogo pengine kama branch manager alionja miguu ya huyo mtoto, na kuwa mtoto hana maadili mema tangu huko kwao alikotoka linaweza kuwa tatizo la mtu binafsi zaidi kuliko tatizo la benki.

    Wakati mwingine tukiona kero zinazidi unaonana na kiongozi wake na kutoa malalamiko yako kwamba hukutendewa unavyo paswa kama mteja, ndio maana watu hao (supervisors) wapo na wanalipwa kwa hilo.
     
  7. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Branch za DSM ndio usiseme.
    Jamaa yangu karibuni alienda kutoa hela, sister duuhh aliyekuwa akihudumia huku akilonga na hawara zake akajikuta amempa million 3 badala ya million1.5 (badala ya kutoa bunda tatu za laki tano yeye katoa tatu za million moja moja ). Jamaa alipogundua alichukua akaomba kumuona branch mger lkn kama kawa haikuwezekana. Basi jamaa kwa hasira kaondoka zake. Baada ya siku tatu kaenda tena yule binti akamfuata akisema nilikupa pesa zaidi last time, jamaa akakana kwani hawana ushahidi walikuwa wanagamble tu.
    So CRDB msipoangalia siyo tu mtapoteza wateja bali pia pesa zenu..
     
  8. M

    Maimai Senior Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimehama kitambo. Fake bank . Kimei mwenyewe fisadi wa ccm
     
  9. M

    Maimai Senior Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kimei kavunja mpaka ndoa ya tully sasa
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pale mlimani city Branch, kuna dada mmoja mrefu, mweusi na sura yake mbaya kama yangu, anadeal na business acounts. Kwa kweli Mungu anisamehe each time I go there huwa sitaki hata kumwona kwa jinsi anavyonyanyapaa wateja wenye majina madogo. This bank is stinking, tatizo kwa hapa TZ, karibu benki zote zina tatizo la aina moja, huduma na kujali wateja ni zero.
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Nina plan kufungua account pale Mkwaa University. pale wana dada mmoja tu wengine wote mamen. so mnakaribishwana mikono miwili.
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nadhani bado crdb ni bank nzuri sana, mumy go online utaenjoy...nadhani hayo ni mapungufu madogo madogo ya kufanyia kazi (housekeeping)
     
  13. N

    NYAMLENGWA Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman huo ubunge c ni wao au vp sa waulete kwenye maofisi wa nin,kama wanataka huduma za hvo wafungue bank kwa ajil zao wakija bungen ziwe zinawasaidia hzo ni dharau tena kubwa sana
     
  14. Kamtori

    Kamtori Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama ulikua kwa my thoughts thats the bank that listens and discussess ..............
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Jana systems zao zilikufa kabisa.....nilikaa zaidi ya saa 3.......na nilizunguka branch nne.....Kijitonyama,Mlimani City,University na Mbezi Beach......kote foleni mpaka nje
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    haus keeping ndo inamata
    pale udsm kuna mdada mmoja mwembambaaa mreefu alkuwa ana upara skuiz anasuka mhh ana jeuri ana saut nziito km ya rem ongara anajifanya wamjin ....anakaripia tu.... na skuiz yupo apo udsm crdb ya bonden sio kule karbu na hillpark

    na ile ya habari yao ...nenda branch uliyofungulia akaunt...inaboa
    u ni urasimu...mambo ni kwa computer y dnt u put t na mambo yatajiswitch ukouko...mtu upo twn unaambiwa uende udsm ulipofungulia ...ahh uo mda ninao...
     
  17. Kada

    Kada Senior Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KWELI WANAHITAJI MABADILIKO.
    Jana J3 11/04/2011 nilikuwa pale kupata huduma(Kupeleka picha tu ili nijaze form za kuomba ATM card mpya) lakini ilinichukua zaidi ya saa 1:17, ndio muhudumu akaja kunisikiliza. Zaidi ya hapo tellers walikuwa wawili tu wakati kulikuwa na foleni kubwa kiasi, wanajifanya wapo bizy kule ndani wanapitapita tu hatujui wanachokifanya.

    Management inabidi wabadilike,wawe wanasimamia kauli mbiu yao.
     
  18. duda

    duda Senior Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol! Lol! Lol! yani i wish ningekuwa ndo mimi wangeshuhudia na ningewapa adabu!! pia waliwahi kunifanyia ivo mie Pale Lumumba, nilichokifanya mpaka leo nikifika kila mtu ananichekea na kunihudumia ontime, wajinga sana hawa wa2. Pesa zetu ndo zinawawezesha wao kwenda kunako toilet lkn wana dharau sana.
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaan muda mwngne wanaboa wewe

    wanazunguka tu ndani folen iyooo toka ubungo mpk tazara....afu kwa kujifanya wa mjin mweeeeeeeeeeee....aya bwana crdb oyeeeeeeeeeeeeeeeeee
    naipenda sana lakin wanaboa sana mda mwngne
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii haitasahaulika
     
Loading...