Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crdb hebu tusaidieni hili

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Zamazamani, Aug 6, 2011.

  1. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Kwa nini atm zenu hasa za knyama kila jmosi asubuhi mpaka mchana huwa hazifanyi kazi?hata muda huu hali ni hiyo hiyo..oybay na namanga the same
     
Loading...